อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

คีมย้ำหัวแลน-หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

คีมย้ำหัวแลน-หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย
  • รุ่น: C-T
  • รหัส: 000353
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • ผู้เข้าชม: 987 ครั้ง
  • ฿550
  • ฿490


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

โปรซื้อคู่ คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือสำหรับทดสอบหลังการเข้าหัว ตัวคีมรองรับการย้ำหัว RJ-45 และ หัว RJ-11 ตามมาตรฐานทั่วไป วัสดุคีมใช้เหล็กอย่างดีย้ำง่ายและสนิท ส่วนตัวทดสอบเป็นแบบใช้ถ่าน 9V สามารถตรวเช็คสายได้ทั้งหัวท้ายใช้งานง่าย เป็นชุดเครื่องมือที่ควรมีติดไว้ และราคาประหยัด

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

CABLE MAKER 3.6-7.4mm หมายเลข 0-9 (ครบเซท 500 ชิ้นต่อ 1 ตัวเลข)

CABLE MAKER 3.6-7.4mm หมายเลข 0-9 (ครบเซท 500 ชิ้นต่อ 1 ตัวเลข)

Cable Maker หรือ ตัวมาร์คสายแลน, ตัวมาร์คสาย RG6 (LAN, RG6 CABLE MAKER) ขนาด 3.6mm to 7.4mm หมายเลข ..

฿700 ฿650

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,550 ฿1,400

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 500 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 500 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿3,100 ฿3,050

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

฿120 ฿95

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

฿1,150 ฿1,100

คีมย้ำหัว BNC, RG-6 LINK รุ่น UC-8118

คีมย้ำหัว BNC, RG-6 LINK รุ่น UC-8118

คีมสำหรับย้ำหัว RG-6, RG-58, RG-59 และ BNC อย่างดี ยี่ห้อ LINK รุ่น UC-8118 เหมาะกับช่างที่ใช้ห..

฿650 ฿550

คีมย้ำหัวสาย RG-6, RG-11 อย่างดี

คีมย้ำหัวสาย RG-6, RG-11 อย่างดี

คีมสำหรับย้ำหัวสาย RG-6 หรือหัว RG-11 อย่างดี วัสดุเหล็กแข็งทนทาน ใช้งานได้ไม่จำกัด เหมาะกับช่างที่ใ..

฿550 ฿520

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Type (สายแบน) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาด 1..

฿45 ฿40

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อม Media Converter ชนิด Si..

฿1,450 ฿1,350

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿2,000 ฿1,900

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2Core 100 เมตร พร้อม Media Converter แบบ Dual Fiber หรือ Duple..

฿1,600 ฿1,550

Tags : คีมย้ำหัวแลน-หัวโทรศัพท์, เครื่องมือทดสอบสาย, เครื่องมือช่าง, ซื้อเป็นคู่ สินค้าอื่นๆ, คีมย้ำหัวคอนเนคเตอร์, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด