จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

  • แบรนด์ COMPTYCO
  • รุ่น: CLEAN-T01
  • รหัส: 000390
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7865

    • ฿1,490


    • ฿1,490 ไม่รวมภาษี 7%



    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น สำหรับใช้ทำความสะอาดปลายหัวไฟเบอร์ออฟติกขนาด 1.25 และ 2.5 มิล รวมถึงปลอกด้านในตัวต่อสาย เป็นอุปกรณ์ที่มีความจำเป็นเพราะการใช้งานไปนานๆมักจะมีฝุ่นละอองไปเกาะตามหัว รวมถึงใช้สำหรับทำความสะอาดหัวก่อนการใช้เครื่องวัดค่าแสงต่างๆ ทำให้การวัดค่าแม่นยำไม่ผิดเพี้ยน


    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. Clean Pen 2.5mm = 1 ชิ้น

    2. Clean Pen 1.25mm = 1 ชิ้น

    3. Clean Tape = 1 ชิ้น

    4. แปรงปัด = 1 ชิ้น

    5. กระดาษไร้ฝุ่นขน = 50 แผ่น

    6. กระปุกใส่แอลกอฮอล์ = 1 ชิ้น

    7. สำลี คัตเติ้ลบัต ขนาด 1.25mm = 100 ชิ้น

    8. สำลี คัตเติ้ลบัต ขนาด 2.5mm = 100 ชิ้น

    9. ลูกยางเป่าลม เป่าฝุ่น = 1 = ชิ้น

    10. กระเป๋าผ้าใส่อุปกรณ์ = ใบ

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC (1.25mm)

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC (1.25mm)

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

    ฿380 ฿420 ไม่รวมภาษี 7% ฿380

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษส..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿120 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือป..

    ฿750 ฿800 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-3, มี 3 รู ใ..

    ฿190 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูม..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿150 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกา..

    ฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือท..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    Tags : , , cleanner, comptyco, ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก, 1.25/2.5, มิลลิเมตร, เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, CLEANNER

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น