จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

  • รุ่น: S
  • รหัส: 000383
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4170 ครั้ง
    • ฿60
    • ฿50


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้ากับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ Fiber Claver รุ่น FC-6S ช่วยป้องกันเศษเส้นแก้วหล่นลงพื้นได้อย่างดี

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. ตัวถังขยะจิ๋ว 1 ใบ
    2. น้อตยึด 1 ตัว

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

    ฿1,850 ฿1,790

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

    ฿280 ฿240

    SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

    SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

    ฿850 ฿790

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC WDM (50 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC WDM (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

    ฿500 ฿450

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น FC/UPC คอนเนคเตอร์ (SC-FC) สำหรับใช้แปลงเ..

    ฿180 ฿160

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

    ฿3,700 ฿3,500

    Tags : , ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก, FC-6S, (ถังขยะจิ๋ว), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, อื่นๆ

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด