อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S


  • รุ่น: 6S
  • รหัส: 000546
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7337

    ฿50


  • ฿50 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้ากับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ Fiber Claver รุ่น FC-6S ช่วยป้องกันเศษเส้นแก้วหล่นลงพื้นได้อย่างดี

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. ตัวถังขยะจิ๋ว 1 ใบ
2. น้อตยึด 1 ตัว

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น FC-6S

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น FC-6S

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน F..

฿590 ฿650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿590

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider Bar เป็นแ..

฿10 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿10

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Optic หรือ ช..

฿1,290 ฿1,390 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,290

กระดาษเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

กระดาษเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วน..

฿10 ฿15 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿10

VFL 30mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

VFL 30mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกายิงแสงเลเซ..

฿550 ฿620 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿550

SC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module

SC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module

SC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออกแบบมา..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออกแบบมา..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

SC/UPC MM OM4 50/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC MM OM4 50/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC MM OM4 50/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออก..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่..

฿50 ฿65 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 3 ชิ้น..

฿550 ฿600 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿550

OTDR Launch Cable SM SC/APC-SC/APC (1KM)

OTDR Launch Cable SM SC/APC-SC/APC (1KM)

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1000 เมตร หรือสายดัม..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,800

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น