จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)
  • รุ่น: 1M-4X5.5mm
  • รหัส: 970
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2409 ครั้ง
    • ฿5
    • ฿4


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์ที่ฉีกสายออกจาก Jacket มาใช้จะเห็นได้ว่าสายที่ฉีกออกมาแล้วจะไม่มีตัวป้องกันที่มากพอ เราจึงมึความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวนี้เป็นหลอดป้องกันแทน หรือจะนำไปใช้สวม 4X5mm หรือใช้เป็น Tube สำหรับม้วนเก็บสายใน ODF Rack ได้เป็นอย่างดี 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 4 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 4 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CABLE) ชนิด 4 คอร์ ความยาวสายออกจากตั..

    ฿50 ฿40

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด SIMPLEX, WDM (..

    ฿25 ฿15

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

    ฿3,700 ฿3,500

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 CORE / 2 ชั้น 12+12 (พลาสติก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 CORE / 2 ชั้น 12+12 (พลาสติก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสต..

    ฿160 ฿130

    SNAP IN ADAPTER PLATE 12FC WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿350 ฿300

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

    ฿690 ฿650

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

    ฿2,500 ฿2,400

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งแขวนสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีส..

    ฿29 ฿28

    คำค้นหา : ftth, tube, 4x5mm, FTTH, TUBE, ขนาด, 4X5mm, (แบ่งขาย), ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริมงานติดตั้ง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด