จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ให้รองรับสายขนาด 0.9 มิล (10 ตัว)

  • รุ่น: 0.9mm
  • รหัส: 001017
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1320

    • ฿50


    • ฿50 ไม่รวมภาษี 7%



    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปกรณ์เสริมเพื่อเป็นตัวรองท้ายหัว Fast Connector ให้สามารถใช้งานกับสายไฟเบอร์ออฟติกขนาด 0.9mm ได้ หรือ สำหรับคนที่ต้องการเข้าหัว Fast-Connector กับสายขนาด 0.9 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับหัว Fast Connector SC, FC สำหรับคนที่ไม่มีเครื่องสไปรท์ แต่ต้องการเข้าหัวสายเพื่อติดตั้งใน ODF Rack หรือใช้งานลอยๆ เพราะสายขนาด 0.9mm มีขนาดที่ไม่เล็กมากจนเกินไป เช่นสาย พิกเทล หรือสาย Ftth แบบกลม เมื่อปอกเปลือกหุ้มช้นนอกออกจะเจอสายขนาด 0.9mm อีกที สามารถใช้ตัวเสริมนี้เข้าหัวเพื่อใช้งานได้ทันที เป็นอุปกรณ์เสริมที่ใช้งานได้ดีมาก หลังจากที่ที่ทดลองใช้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวไฟเบอร์ออฟติก MM SC/UPC OM3 รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก MM SC/UPC OM3 รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿28 ฿27 ไม่รวมภาษี 7% ฿28

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    LumiRa LCT-03 Fast Connector ชนิด SC/APC (สีเขียว)..

    ฿220 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿23 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿23

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿230 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿240 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿240

     SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿27 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    Tags : , ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ให้รองรับสายขนาด, มิล, ตัว), หัวไฟเบอร์ออฟติก, อื่นๆ

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด