satsdigital

PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/U-1C
  • รหัส: 000726
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7609

    • ฿30


    • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC
    ILA1:0.08dB.
    ILA2:68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿90 ฿100

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿25 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,000 ฿2,100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿160 ฿170

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,650 ฿1,850

    Tags : pigtail, owire, fiber, , PIGTAIL, FIBER, OWIRE, SC/UPC, (1.5M), F.O. PIGTAIL, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด