อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3,10,20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3,10,20 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC-SX-SM-3
  • รหัส: 000160
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 564 ครั้ง
  • ฿80
  • ฿70


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

FIBER PATCH CORD LC/UPC
ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC
ILA1/ILA20.2dB.
RLA1/RLA2-30dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1310/1550nm
ความยาวสาย3,10,20 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Con..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Conn..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC Connector ทั้ง ..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX SC/UPC (20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX SC/UPC (20 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord OEM ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม PVC ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D ขนาดสาย 3 ม..

฿220 ฿190

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX FC/UPC (20,30 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX FC/UPC (20,30 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord OEM ความยาว 20,30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม PVC ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D ขนาดสาย ..

฿220 ฿190

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (20,30 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (20,30 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร มีความยาวให้เลือก..

฿250 ฿200

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือสาย Patch Cord เข้าหัวคอนเนคเตอร์แบบ SC/APC-SC/APC ขนาดสาย 3.5 มิลลิเมตร คอร์ไฟ..

฿90 ฿80

Tags : owire, patch, cord, , fiber, PATCH, CORD, FIBER, 9/125, OWIRE, SM-SX, LC/UPC, (3, 10, 20, เมตร), patch cord (แพทช์คอร์ด), สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด