อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3,10,20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3,10,20 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC-SX-SM-3
  • รหัส: 000160
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 713 ครั้ง
  • ฿80
  • ฿70


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

FIBER PATCH CORD LC/UPC
ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC
ILA1/ILA20.2dB.
RLA1/RLA2-30dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1310/1550nm
ความยาวสาย3,10,20 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 5 เมตร ว..

฿190 ฿170

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสา..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (20 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน..

฿320 ฿290

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

฿170 ฿160

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

Tags : owire, fiber, cord, patch, PATCH, CORD, FIBER, 9/125, OWIRE, SM-SX, LC/UPC, (3, 10, 20, fiber patch cord


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด