จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC-SX-SM-3
  • รหัส: 001014
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2451 ครั้ง
    • ฿80
    • ฿70


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 


    LC/UPC-SX-3M
    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ..

    ฿270 ฿250

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

    ฿150 ฿140

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสา..

    ฿130 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

    ฿6,900 ฿6,500

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacke..

    ฿130 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มีสลิง (สายกลม)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มีสลิง (สายกลม)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (FTTH Round 1 Core Stranded..

    ฿2 ฿1

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522 Single Mode (9/125um) ความยาว 1KM (1,000 เมตร)..

    ฿3,600 ฿3,500

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

    ฿60 ฿50

    คำค้นหา : patch, cord, owire, fiber, , 9/125, LC/UPC, patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด