satsdigital
สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง


  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-2-200M
  • รหัส: 000663
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9203 ครั้ง

    • ฿1,050


    • ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน ความยาว 200 เมตร เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 2 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 2 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย200 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม LINK 2C ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม LINK 2C ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม Ftth Round Stranded Drop C..

    ฿3,800 ฿4,200

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿110 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-LC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยา..

    ฿50 ฿60

    Tags : , , สายไฟเบอร์ออฟติก, เข้าหัว, SC/Apc, มีสลิง, สายสำเร็จรูป 2 Core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด