satsdigital

ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ Owire

ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ Owire
Owire ผลิตภันฑ์สินค้าในกลุ่มของสายนำสัญญาณคุณภาพสูง เช่น สายไฟเบอร์ออฟติก, สายแลน เป็นผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูง โรงงานมีเครื่องจักรที่ทันสมัยส่งออกขายทั่วโลก 

Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

฿2,100  ฿2,200

Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

฿120  ฿130

Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

฿120  ฿130

Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

฿120  ฿130

Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

฿120  ฿130

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (10M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

฿140  ฿150

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50  ฿60

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-SC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100  ฿120

Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

฿100  ฿120

Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

฿150  ฿160

Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire SC-LC/APC DX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC-LC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100  ฿120

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100  ฿120

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (10M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (10M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿150  ฿180

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

฿50  ฿60

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

฿110  ฿120

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

฿50  ฿60

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (1M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี..

฿50  ฿60

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยา..

฿50  ฿60

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100  ฿120

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50  ฿60

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70  ฿80

Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70  ฿80

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 2C (30cm)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 2C (30cm)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

฿30  ฿45

สายแลน CAT6 Owire รุ่น OW-9106LSZH (305M)

สายแลน CAT6 Owire รุ่น OW-9106LSZH (305M)

สายแลน CaT6 ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-9106LSZH หริอสาย ..

฿2,900  ฿3,200

สายแลน CAT6A FTP Owire รุ่น OW-9246LSZH (305M)

สายแลน CAT6A FTP Owire รุ่น OW-9246LSZH (305M)

สายแลนแบบมีฟรอยด์หุ้ม CAT6A (FTP) ยี่ห้อ OWIR..

฿4,300  ฿4,700

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

฿550  ฿580

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

฿650  ฿750

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

฿800  ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

฿990  ฿1,100

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single M..

฿1,150  ฿1,250

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single M..

฿1,300  ฿1,390

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

฿450  ฿520

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Singl..

฿750  ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบ..

฿900  ฿1,100

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

฿1,050  ฿1,150

แสดง 1 - 48 จาก 131 รายการ (3)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
รายละเอียด