อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สินค้าแบรนด์ Owire

สินค้าแบรนด์ Owire
Owire ผลิตภันฑ์สินค้าในกลุ่มของสายนำสัญญาณคุณภาพสูง เช่น สายไฟเบอร์ออฟติก, สายแลน เป็นผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูง โรงงานมีเครื่องจักรที่ทันสมัยส่งออกขายทั่วโลก 

Owire Patch Cord MM-OM2 LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM2 LC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode รองรับความย..

฿100 ฿130 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord MM-OM2 SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM2 SC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่..

฿100 ฿130 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord MM-OM3 LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 LC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC Duplex ชนิด Multi-mode รองร..

฿100 ฿120 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord MM-OM3 SC/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 SC/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 8..

฿100 ฿130 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿100 ฿120 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord SM-DX LC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/APC-LC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿100 ฿120 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-LC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 Ex Tax: ฿100

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (1M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿80 ฿100 Ex Tax: ฿80

Owire Patch Cord SM-SX FC/APC-FC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/APC-FC/APC (3M)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือ..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX FC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/APC-LC/APC (3M)

สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/APC..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือก..

฿140 ฿150 Ex Tax: ฿140

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿50 ฿60 Ex Tax: ฿50

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/U..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-SC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-SC/APC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/U..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX LC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX LC/APC-LC/APC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/UPC (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์อ..

฿50 ฿60 Ex Tax: ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/APC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire..

฿50 ฿60 Ex Tax: ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (10M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (10M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/A..

฿150 ฿180 Ex Tax: ฿150

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้..

฿50 ฿60 Ex Tax: ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/A..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (5M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (5M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 เมตร วัสดุ..

฿110 ฿120 Ex Tax: ฿110

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owire ความยาว ..

฿150 ฿160 Ex Tax: ฿150

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿50 ฿60 Ex Tax: ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/APC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิ..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ย..

฿50 ฿60 Ex Tax: ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว S..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Patch Cord SM-SX ST/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX ST/UPC-SC/UPC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 Ex Tax: ฿70

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core แบรนด์ OWIRE หัว FC/..

฿30 ฿35 Ex Tax: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core แบรนด์ OWIRE หัว LC/..

฿30 ฿35 Ex Tax: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ..

฿30 ฿30 Ex Tax: ฿30

OWIRE สายแลน CAT6 รุ่น OW-9106LSZH (305M)

OWIRE สายแลน CAT6 รุ่น OW-9106LSZH (305M)

สายแลน CaT6 ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-9106LSZH หริอสาย UTP CAT6 ค..

฿3,500 ฿3,700 Ex Tax: ฿3,500

Owire สายแลน Cat6 รุ่น OW-9106LSZH (แบ่งขาย)

Owire สายแลน Cat6 รุ่น OW-9106LSZH (แบ่งขาย)

สายแลน Cat6 Owire รุ่น OW-9106LSZH วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, CM,..

฿12 ฿15 Ex Tax: ฿12

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์&nb..

฿30 ฿45 Ex Tax: ฿30

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CA..

฿40 ฿50 Ex Tax: ฿40

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single..

฿700 ฿750 Ex Tax: ฿700

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด..

฿990 ฿1,100 Ex Tax: ฿990

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด..

฿550 ฿580 Ex Tax: ฿550

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125..

฿850 ฿900 Ex Tax: ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single Mode (9/125..

฿1,150 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Single Mode (9..

฿450 ฿520 Ex Tax: ฿450

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 100M + Media DX 1G

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 100M + Media DX 1G

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 100 เม..

฿1,750 ฿1,900 Ex Tax: ฿1,750

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿750 ฿850 Ex Tax: ฿750

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE..

฿900 ฿1,100 Ex Tax: ฿900

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿1,050 ฿1,150 Ex Tax: ฿1,050

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 250M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,200 ฿1,350 Ex Tax: ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 300M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,400 ฿1,500 Ex Tax: ฿1,400

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿590 ฿620 Ex Tax: ฿590

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ชนิด Single..

฿1,750 ฿1,800 Ex Tax: ฿1,750

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿850 ฿1,100 Ex Tax: ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125µm) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,050 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,050

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ควา..

฿2,200 ฿2,400 Ex Tax: ฿2,200

แสดง 1 ถึง 60 จาก 142 (3 หน้า)

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น