อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Drop 1C Owire 100M + Media WDM Gigabit

  • ยี่ห้อ: OW&ET
  • รุ่น: 100-1C-G
  • รหัส: 000485
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12406 ครั้ง
    • ฿1,450

      ฿1,350


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core 100 เมตร พร้อม Media Converter ชนิด Single Fiber หรือ WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm แต่อุปกรณ์ชุดนี้จะมีแบนวิธด์ในการรับส่งสัญญาณที่แคบกว่าชนิด Duplex ถ้าต้องการความเสถียรของระบบที่มากกว่า แนะนำให้ใช้ชนิด Duplex แทนนะครับ โดยเฉพาะถ้านำไปใช้งานด้านเครื่อข่าย Network


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 100 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
    2. Media Converter Gigabit WDM = 1 คู่
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Drop 1C Owire 150M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 150M + Media WDM Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,650 ฿1,450

    Ftth Drop 1C Owire 200M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 200M + Media WDM Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/AP..

    ฿1,800 ฿1,600

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,900 ฿1,850

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,550 ฿2,500

    Ftth Drop 1C Owire 50M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 50M + Media WDM Gigabit

    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิ..

    ฿1,350 ฿1,250

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,750 ฿1,650

    Ftth Drop 2C Owire 250M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 250M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,350 ฿2,300

    Ftth Drop 2C Owire 150M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 150M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,750 ฿1,650

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,900 ฿1,850

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,440 ฿1,350

    Optical Power Meter + VFL 1mW 1 ด้าม พร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์

    Optical Power Meter + VFL 1mW 1 ด้าม พร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม V..

    ฿1,180 ฿1,120

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด