อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-500M-6C-F
  • รหัส: 000656
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10674

    ฿1,850


  • ฿1,850 ไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 500 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบฟั่นเกลียว (stranded)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์6F/6C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125µm
ความยาว500 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OW..

฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/125) ยี..

฿3,400 ฿3,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,400

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OW..

฿1,550 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single..

฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,450 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿1,050 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4 Core ความ..

฿4,500 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125..

฿850 ฿900 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น