satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-DX-3
  • รหัส: 001128
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4561 ครั้ง

    • ฿100


    • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ILA1/ILA20.2dB
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿90 ฿100

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

    ฿140 ฿150

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿190 ฿200

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด