จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-1-200M
  • รหัส: 000501
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • 6032
    • ฿850
    • ฿800


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว

    OWIRE 1C 200 เมตร
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย200 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 Core ความยาว 1000 เมตร เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode วัสดุเปลือกหุ้มห..

    ฿2,000 ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน ..

    ฿1,100 ฿900

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) แบร์นของทางร้าน SDT Optical ..

    ฿2,700 ฿2,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 12 Core Single Mode ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายชนิด Armored, GYXTW สำหรับใช้งาน..

    ฿13,900 ฿13,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1500 เมตร เป็นสาย Fi..

    ฿3,900 ฿3,700

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

    ฿290 ฿270

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เ..

    ฿4,500 ฿4,300

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโ..

    ฿7,200 ฿6,900

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

    ฿120 ฿100

    Tags : , owire, , สายไฟเบอร์ออฟติก, SC/APC, มีสลิง, สายพร้อมเข้าหัว 1 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด