อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

  • รุ่น: BS-1C-W
  • รหัส: 000748
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6099 ครั้ง
    • ฿7

      ฿6


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก สีขาว หรือเก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจากพลาสติกแข็งช่วยปกป้องรอยสไปรท์อย่างดีเยี่ยม อุปกรณ์เป็นหลอดแบบกลมมีเกลียวขันล้อกหัวท้ายป้องกันการขยับของสาย เหมาะสำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลมขนาด 3 มิลลิเมตร เช่นสาย Patch Cord หรือสายที่มีขนาดใกล้เคียงกัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿550 ฿490

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿150

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,390 ฿2,090

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

    ฿3,700 ฿3,500

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเ..

    ฿3,000 ฿2,800

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,650 ฿1,550

    SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

    SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,550 ฿1,190

    Fiber Optic DVI Extender 1080P / USB

    Fiber Optic DVI Extender 1080P / USB

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสี..

    ฿3,990 ฿3,800

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿30 ฿20

    SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

    SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,500 ฿2,200

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿420 ฿380

    FC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    FC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿370 ฿320

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด