FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR
  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: A-APC-SX
  • รหัส: 000626
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7639

    • ฿10


    • ฿10 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC/APC (สีเขียว) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter หรือ เร้าเตอร์ Fttx เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระห..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

    ฿630 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿630

    SFP 1.25G MM LINK / 850  / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM LINK / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,600 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

    ฿350 ฿380 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    Tags : fiber, optic, connector, , FIBER, OPTIC, SC/APC, CONNECTOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด