อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

  • รุ่น: SC To FC
  • รหัส: 001031
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2785 ครั้ง
    • ฿180

      ฿160


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น FC/UPC คอนเนคเตอร์ (SC-FC) สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿50 ฿40

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P / USB

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P / USB

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Exte..

    ฿3,600 ฿3,300

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือท..

    ฿290 ฿250

    OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

    ฿3,000 ฿2,800

    SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

    SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,500 ฿2,200

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿950 ฿790

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿25

    Optical PON Power Meter COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-3..

    ฿3,500 ฿3,200

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿20 ฿17

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿20 ฿13

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿50 ฿45

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿2,100 ฿1,850

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด