จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BL-SCA-4
  • รหัส: 000055
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7215

    • ฿220


    • ฿220 ไม่รวมภาษี 7%



    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X4 รุ่น UFH8304

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X4 รุ่น UFH8304

    Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type แบรนด์ LINK รุ่น ..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC Splitter SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    Blockless Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿290 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สำหรับ PLC..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

    LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    Dry Contact 8 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 8 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 8 Way Forword Switch To Fiber Optic (2..

    ฿1,950 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

    SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm

    SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + Audio 20km

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + Audio 20km

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + Audio 20km อุปกรณ..

    ฿2,500 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

    MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โม..

    ฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km ..

    ฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,000

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km IN2/OUT2

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km IN2/OUT2

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง HDMI To Fiber Optic..

    ฿5,900 ฿6,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿5,900

    Tag : splitter, mini, type, , benet, Splitter, SC/APC, MINI, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Plc Splitter, แบบมินิ

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น