อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

HDMI To FIBER Extender 1080P [Loop Out] (20KM)


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: HD-H
  • รหัส: 000804
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 16155

    ฿2,100


  • ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7%



HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km (Local Loop Out) อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แบบ Single Mode ในกรณีต้องการนำจอภาพไปไว้อีกที่นึงที่มีระยะทางค่อนข้างไกล การส่งลิ้งสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสงจะทำให้สัญญาณภาพนั้นๆไม่ดรอบหรือกวนแน่นอน

ข้อแนะนำ
1. กรณีนำไปใช้งานกับเครื่องส่งต้นทางที่มีความละเอียดมากกว่า 1080p ต้องปรับลดความละเอียดลงมาให้เหลือ 1920X1080 (1080p) ไม่อย่างนั้นภาพจะไม่ออกจอครับ

ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
รองรับระยะทาง20KM
ช่องเสียบ HDMI ตัวส่งIN1, OUT1
ช่องเสียบ HDMI ตัวรับOUT1
รองรับความละเอียดสูงสุด
1920×1080 (1080p)
ชนิดหัวไฟเบอร์ออฟติกSC
แรงดันไฟฟ้าที่ใช้5VDC
กระแสไฟฟ้าที่ใช้2A
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
 อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. HDMI FIBER EXTENDER 1080P = 2 ตัว
2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

HDMI FIBER Extender 1080p + USB 20KM (Loop)

HDMI FIBER Extender 1080p + USB 20KM (Loop)

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic Extender 10..

฿2,550 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,550

MINI HDMI To FIBER Extender 1080P (20KM)

MINI HDMI To FIBER Extender 1080P (20KM)

MINI HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km อุปกรณ์ส่งสัญญา..

฿1,650 ฿1,850 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

HDMI To FIBER Optic Extender 4K@30Hz 20KM

HDMI To FIBER Optic Extender 4K@30Hz 20KM

HDMI To Fiber Optic Extender 4K@30Hz 20KM (Local Loop Out) อ..

฿2,800 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

HDMI To FIBER Extender 4K@30Hz + USB 20KM

HDMI To FIBER Extender 4K@30Hz + USB 20KM

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic Extender 4K..

฿3,300 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,300

HDMI Over IP Extender 4K@30Hz (150M)

HDMI Over IP Extender 4K@30Hz (150M)

HDMI Over IP Extender 4K@30Hz (Local Loop Out) สำหรับรับส่งส..

฿2,800 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC-ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟต..

฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

LINK SNAP-IN Blank Plate รุ่น UF-2200

LINK SNAP-IN Blank Plate รุ่น UF-2200

Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกร..

฿65 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12-24 Core สำหรับการใช้งาน 2..

฿50 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น