อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector (10)


  • แบรนด์ SDT
  • รุ่น: LCU-H06-10
  • รหัส: 000298
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9423

    ฿550


  • ฿550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบไฟเบอร์ออฟติกทั่วไป ที่ใช้หัวประเภทนี้ ลักษณะของหัวจะมีหน้าตัดตรง อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

ชนิดหัวLC/UPC
ชนิดสายที่รองรับ
Single Mode
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
1.25 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
หน้าตัดตรงเรียบ
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.2 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-55 dB.
ความยาวหัว4.5 เซ็นติเมตร
สีฟ้า
รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 มิลล..

฿68 ฿70 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿68

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร..

฿60 ฿70 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿60

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช็ดทำความสะ..

฿200 ฿250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿200

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด..

฿25 ฿26 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สี..

฿25 ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

LC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

LC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

Bare Fiber Adapter หัว LC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9..

฿380 ฿390 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿380

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2...

฿28 ฿29 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿28

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น GLF-132B

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น GLF-132B

GLINK GLF-132B หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UP..

฿170 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿170

ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสายขนาด 0.9 มิล (10 ตัว)

ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสายขนาด 0.9 มิล (10 ตัว)

Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปกรณ์เสริมเพ..

฿50 ฿55 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น GLF-131A

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น GLF-131A

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น GLF-131A ชุด 10 หัว (สีเข..

฿180 ฿190 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿180

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น