จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: PLC-SCA-4
  • รหัส: 000449
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5328

    • ฿290


    • ฿290 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X4 รุ่น UFH8304

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X4 รุ่น UFH8304

    Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type แบรนด์ LINK รุ่น ..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC Splitter SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    Blockless Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿290 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X2/4/8 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X2/4/8 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สามารถใช้ง..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿300 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    PLC Splitter SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿13

    1.25G SFP Transceiver Module SM SC-WDM 3km

    1.25G SFP Transceiver Module SM SC-WDM 3km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

    LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    Snap-In Adapter Plate 6SC Blue DX SM

    Snap-In Adapter Plate 6SC Blue DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Tag : splitter, type, , benet, Splitter, SC/APC, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Plc Splitter, แบบกล่อง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น