จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: PLA-1-8-APC
  • รหัส: 001345
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 677

    • ฿370


    • ฿370 ไม่รวมภาษี 7%



    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน PLC Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

    ฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308 เข้า 1 อ..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    PLC Splitter SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿330

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC แบบเหลี..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿250 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    LINK Snap-In Blank Plate รุ่น UF-2200

    LINK Snap-In Blank Plate รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    LINK Snap-In Adapter Plate 3LC รุ่น UF-2122SM

    LINK Snap-In Adapter Plate 3LC รุ่น UF-2122SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือส..

    ฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿1,050 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor เข้า 2 ..

    ฿290 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    Tag : splitter, type, , benet, Splitter, SC/APC, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Plc Splitter

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น