satsdigital

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว
  • รุ่น: HB-8"
  • รหัส: 000923
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7172

    • ฿26


    • ฿26 ไม่รวมภาษี 7%



    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีสลิง โดยการติดตั้งหรือโยงสายกับเสาไฟฟ้า สามารถใช้งานร่วมกับ Drop Wire Clamp ได้เป็นอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180

    SFP+ 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,600 ฿1,900

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ ..

    ฿7 ฿8

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2222SM 6LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2222SM 6LC DX SM

    6 Duplex LC Snap-In Adaptor Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿240 ฿260

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

    ฿20 ฿25

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80

    FTTH ODB BOX 2-4 CORE INDOOR DUPLEX

    FTTH ODB BOX 2-4 CORE INDOOR DUPLEX

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับ..

    ฿50 ฿55

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650

    Tags : hook, bolt, , ฮุกโบลท์, (hook, Bolt), ขนาด, 3/8″, ความยาว, นิ้ว, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, F.O. อุปกรณ์เสริม

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด