จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว
  • รุ่น: HB-8"
  • รหัส: 923
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3826 ครั้ง
    • ฿26
    • ฿25


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿24

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีสลิง โดยการติดตั้งหรือโยงสายกับเสาไฟฟ้า สามารถใช้งานร่วมกับ Drop Wire Clamp ได้เป็นอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    CONTROL RS485+RS422 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS485+RS422 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485 และ RS422 (2 iN 1) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล..

    ฿1,250 ฿1,150

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากั..

    ฿250 ฿200

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC GREEN DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC GREEN DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเ..

    ฿20 ฿15

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สา..

    ฿5,500 ฿5,300

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

    ฿3,700 ฿3,500

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติกรุ่น FC-6S รองรับการใช้งาน 36000 ถึง 40000..

    ฿390 ฿350

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด