satsdigital

FTTH DROP 1C OWIRE 150M + MEDIA WDM GIGABIT

  • รุ่น: 150-1C-G
  • รหัส: 000863
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5973 ครั้ง

    • ฿1,450


    • ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7%



    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Single Fiber หรือ WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm แต่อุปกรณ์ชุดนี้จะมีแบนวิธด์ในการรับส่งสัญญาณที่แคบกว่าชนิด Duplex ถ้าต้องการความเสถียรของระบบที่มากกว่า แนะนำให้ใช้ชนิด Duplex แทนนะครับ โดยเฉพาะถ้านำไปใช้งานด้านเครื่อข่าย Net Work


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 150 เมตร มีสลิง 1 มั้วน
    2. Media Converter Gigabit WDM = 1 คู่
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Drop 1C Owire 50M + Media WDM 10/100M

    Ftth Drop 1C Owire 50M + Media WDM 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 1 Core ความย..

    ฿950 ฿1,070

    FTTH DROP 1C OWIRE 200M + MEDIA WDM GIGABIT

    FTTH DROP 1C OWIRE 200M + MEDIA WDM GIGABIT

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/AP..

    ฿1,600 ฿1,800

    Ftth Drop 1C Owire 100M + Media WDM 10/100M

    Ftth Drop 1C Owire 100M + Media WDM 10/100M

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,150 ฿1,250

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้า..

    ฿2,100 ฿2,250

    FTTH DROP 2C OWIRE 350M + MEDIA DX 10/100M

    FTTH DROP 2C OWIRE 350M + MEDIA DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿2,250 ฿2,450

    แอลกอฮอล์ 95% 1 ลิตร พร้อมกระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

    แอลกอฮอล์ 95% 1 ลิตร พร้อมกระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

    ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำ..

    ฿320 ฿350

    FTTH DROP 1C OWIRE 350M + MEDIA WDM GIGABIT

    FTTH DROP 1C OWIRE 350M + MEDIA WDM GIGABIT

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿2,100 ฿2,200

    FTTH DROP 2C OWIRE 250M + MEDIA DX GIGABIT

    FTTH DROP 2C OWIRE 250M + MEDIA DX GIGABIT

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,050 ฿2,350

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด