อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 200M + Media WDM 100Mbps


  • รุ่น: 200-1C-E
  • รหัส: 000732
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6801

    ฿1,350


  • ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 10/100 Mbps ชนิด Single Fiber หรือ WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm แต่อุปกรณ์ชุดนี้จะมีแบนวิธด์ในการรับส่งสัญญาณที่แคบกว่าชนิด Duplex ถ้าต้องการความเสถียรของระบบที่มากกว่า แนะนำให้ใช้ชนิด Duplex แทนนะครับ โดยเฉพาะถ้านำไปใช้งานด้านเครื่อข่าย Net Work


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 200 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
2. Media Converter 10/100 WDM = 1 คู่
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

Media ประกัน 1 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 150M + Media WDM 1G

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 150M + Media WDM 1G

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Si..

฿1,500 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 100M + Media WDM 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 100M + Media WDM 100Mbps

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Si..

฿1,050 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,050

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 300M + Media WDM 1G

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 300M + Media WDM 1G

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Si..

฿1,950 ฿2,150 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,950

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 250M + Media WDM 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 250M + Media WDM 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core..

฿1,450 ฿1,610 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 150M + Media WDM 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 150M + Media WDM 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core..

฿1,200 ฿1,320 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 100M + Media DX 1G

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 100M + Media DX 1G

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 100 เม..

฿1,750 ฿1,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,750

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 300M + Media DX 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 300M + Media DX 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จร..

฿2,100 ฿2,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,100

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 200M + Media WDM 1G

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 200M + Media WDM 1G

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรู..

฿1,650 ฿1,800 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,650

GLINK คีมย้ำหัว + ตัวทดสอบ รุ่น GLT-315 + GLT-104

GLINK คีมย้ำหัว + ตัวทดสอบ รุ่น GLT-315 + GLT-104

โปรซื้อคู่ GLINK คีมย้ำหัวแลน รุ่น GLT-315 จับคู่ขายพร้อมเคร..

฿250 ฿270 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿250

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 150M + Media DX 1G

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 150M + Media DX 1G

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 150 เม..

฿1,900 ฿2,050 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,900

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 50M + Media DX 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 50M + Media DX 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 5..

฿1,150 ฿1,440 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 100M + Media WDM 1G

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 100M + Media WDM 1G

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

฿1,350 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,350

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น