จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)
  • รุ่น: A-LC-Q
  • รหัส: 001055
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 3185

    • ฿30


    • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%



    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (สีเขียว) (4 ช่อง) กรณีต่อกลางสาย 4 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อม..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN 10/100M

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿3,200 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,200

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿850 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Tags : quad, LC-LC, QUAD, ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น