จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC QUAD

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC QUAD
  • รุ่น: A-LC-Q
  • รหัส: 001055
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1132 ครั้ง
    • ฿35
    • ฿30


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (สีเขียว) (4 ช่อง) กรณีต่อกลางสาย 4 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310/1550nm (Optical Light Source)

    เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310/1550nm (Optical Light Source)

    Optical Laser Light Source คืออุปกรณ์เครื่องมือที่ใช้เป็นตัวปล่อยความยาวคลื่นแสง 1310nm และ 1550nm ส..

    ฿3,200 ฿2,950

    SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณ..

    ฿1,400 ฿1,200

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต ..

    ฿3,500 ฿3,300

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานม..

    ฿550 ฿490

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์เป็น SC/APC คอนเนคเตอร์สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบ..

    ฿180 ฿150

    FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5.5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ..

    ฿600 ฿500

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿15

    VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 1080P / 20KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 1080P / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด HD cCtv จากสาย RG6 เพื่อทำการ lInK สายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port รอ..

    ฿6,500 ฿6,000

    Tags : , quad, อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, LC/APC, QUAD, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด