อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: AD-LC-BE-QUA
  • รหัส: 001433
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 184

    ฿25


  • ฿25 ไม่รวมภาษี 7%



ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Multi Mode OM1, OM2 (สีเบจ) กรณีต่อกลางสาย 4 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Blue)

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Blue)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น AUA-60C

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น AUA-60C

มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ควา..

฿1,050 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM APC

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM APC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

ST-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

ST-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก ..

฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร..

฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

Dry Contact 4 Way Forword + Reverse To Fiber

Dry Contact 4 Way Forword + Reverse To Fiber

Dry Contact 4 Way Forword + reverse Switch To Fiber Optic&nb..

฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM3

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM3

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿25 ฿27 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น