satsdigital

ผลิตภัณฑ์สินค้า Benet

ผลิตภัณฑ์สินค้า Benet

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

฿190  ฿220

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

฿190  ฿220

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20) อัตตราส..

฿190  ฿220

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

฿170  ฿220

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50)

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50)

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

฿160  ฿250

Mini Module PLC Splitter 1X4 SC/APC

Mini Module PLC Splitter 1X4 SC/APC

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

฿220  ฿290

Mini Module PLC Splitter 1X4 SC/UPC

Mini Module PLC Splitter 1X4 SC/UPC

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿200  ฿250

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

฿290  ฿350

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/UPC

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/UPC

Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿250  ฿320

PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿590  ฿650

PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿290  ฿320

PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿270  ฿290

PLC Splitter SC/APC 1X16 ABS Type

PLC Splitter SC/APC 1X16 ABS Type

PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ..

฿620  ฿650

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

฿1,100  ฿1,390

SFP 1.25G MM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

SFP 1.25G MM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

฿750  ฿850

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

฿650  ฿750

SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

฿990  ฿1,200

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / LC / WDM / 10KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / LC / WDM / 10KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

฿800  ฿1,100

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

฿950  ฿1,200

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 3KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 3KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

฿790  ฿950

SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

฿1,900  ฿2,000

SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

฿690  ฿750

หัวแลน CaT6A สำหรับสายแลน UTP, FTP, STP

หัวแลน CaT6A สำหรับสายแลน UTP, FTP, STP

หัวแลน CAT6A FTP/STP/UTP สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿90  ฿100

หัวแลน CaT7 สำหรับสายแลน UTP, FTP, STP

หัวแลน CaT7 สำหรับสายแลน UTP, FTP, STP

หัวแลน CAT7 สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลนแบบมีชีลด์หรื..

฿110  ฿120

EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

฿14,500  ฿15,500

Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

฿550  ฿590

Mini Module FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

Mini Module FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

฿190  ฿220

PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿350  ฿390

SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿750  ฿950

แสดง 1 - 29 จาก 29 รายการ (1)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
รายละเอียด