ผลิตภัณฑ์สินค้า Benet

ผลิตภัณฑ์สินค้า Benet

FTTH ODB BOX 12 CORE OUTDOOR

FTTH ODB BOX 12 CORE OUTDOOR

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

฿420  ฿460

PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

PLC SPLITTER FC/APC 1X16 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร..

฿650  ฿680

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

FBT Coupler 1X2 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

฿350  ฿380

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

฿190  ฿220

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

฿190  ฿220

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20) อัตตราส..

฿190  ฿220

PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

PLC SPLITTER FC/APC 1X4 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

฿420  ฿460

PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

฿500  ฿550

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿620  ฿650

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿590  ฿650

PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

฿170  ฿220

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿290  ฿320

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

฿220  ฿290

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

฿290  ฿350

PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿550  ฿590

PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

฿160  ฿250

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿270  ฿290

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿200  ฿250

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿320  ฿350

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿250  ฿320

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

฿1,100  ฿1,390

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

฿690  ฿750

SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

฿790  ฿850

SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

฿900  ฿1,200

SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

฿850  ฿1,100

SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

฿950  ฿1,200

SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

฿790  ฿950

SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

฿690  ฿750

SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

฿1,900  ฿2,000

หัวแลน CaT6A สำหรับสายแลน UTP, FTP, STP

หัวแลน CaT6A สำหรับสายแลน UTP, FTP, STP

หัวแลน CAT6A FTP/STP/UTP สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿90  ฿100

หัวแลน CaT7 สำหรับสายแลน UTP, FTP, STP

หัวแลน CaT7 สำหรับสายแลน UTP, FTP, STP

หัวแลน CAT7 สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลนแบบมีชีลด์หรื..

฿100  ฿120

EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

฿14,500  ฿15,500

FTTH FDB PLC 1X16 BOX Type OUTDOOR

FTTH FDB PLC 1X16 BOX Type OUTDOOR

กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สำหรับ PLC..

฿550  ฿590

FTTH FDB PLC 1X2 / 1X4 / 1X8 BOX Type OUTDOOR

FTTH FDB PLC 1X2 / 1X4 / 1X8 BOX Type OUTDOOR

กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สามารถใช้ง..

฿320  ฿350

FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

฿190  ฿220

FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

฿220  ฿250

GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

฿550  ฿590

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

฿190  ฿220

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

฿450  ฿490

PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

PLC Splitter SC/APC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

฿190  ฿240

PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

฿220  ฿230

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

PLC Splitter SC/APC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

฿270  ฿290

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

฿370  ฿390

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿350  ฿390

แสดง 1 - 44 จาก 57 รายการ (2)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
รายละเอียด