FTTH ODB BOX 12 CORE OUTDOOR

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: FBT-12B
  • รหัส: 000675
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11295

    • ฿420


    • ฿420 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65) วัสดุพลาสติกหนาอย่างดี รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกตั้งแต่ 1-12 คอร์ เหมาะสำหรับงานพักสายกลางแจ้ง ด้านในกล่องมีตำแหน่งยึดคอนเนคเตอร์ หรือตัวต่อสายมาให้ทั้งหมด 12 ช่องด้วยกัน มีฝาเปิดและสามารถล้อคกุญแจได้ ผลิตจากพลาสติกหนาอย่างดีงานเนียนสวยงาม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH OTO BOX 2 CORE INDOOR WDM

    FTTH OTO BOX 2 CORE INDOOR WDM

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รอง..

    ฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FTTH FDB PLC 1X2 / 1X4 / 1X8 BOX Type OUTDOOR

    FTTH FDB PLC 1X2 / 1X4 / 1X8 BOX Type OUTDOOR

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สามารถใช้ง..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    FTTH FDB PLC 1X16 BOX Type OUTDOOR

    FTTH FDB PLC 1X16 BOX Type OUTDOOR

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สำหรับ PLC..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โม..

    ฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ ..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿690 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿690

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    Tags : ftth, core, outdoor, , benet, FTTH, CORE, OUTDOOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด