จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

EPON ONU ROUTER 1 PORT GIGABIT BENET รุ่น BNT-1100

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1100
  • รหัส: 000035
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 1596
    • ฿590
    • ฿550


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 20 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿500

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรูปแบบ เช่น Bridged, Ppoe, Ipoe รองรับการใช้งาน Vlan การเข้าคอนฟิกอุปกรณ์เพื่อใช้งานจะเป็นรูปแบบ Wep Config Ip เริ่มต้น 192.168.1.1

    คุณสมบัติ

    PON interface1 EPON 1.25Gbps
    รองรับความยาวคลื่นแสงTX1490 / RX1310
    ชนิดหัวต่อไฟเบอร์ออฟติกSC/APC, SC/UPC
    รองรับช่องเสียบสายแลน1 ช่อง (GIGABIT)
    โหมดการแบ่ง vlanรองรับ
    สถานะ LED
    รองรับ
    ทำงานได้ที่อุณหภูมิ
    ถึง 55 องศา
    แรงดันไฟ+กระแส
    12V/0.5A
    ขนาดตัวเครื่อง
    120mmx78mmx30mm (LXWXH)
    --

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่..

    ฿1,390 ฿1,200

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

    ฿380 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

    ฿420 ฿390

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L3 (Lyer3) รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3 รองร..

    ฿16,500 ฿15,500

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

    ฿460 ฿420

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (50:50)

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (50:50)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 สำหรับแยกสัญ..

    ฿380 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

    Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/UPC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

    ฿320 ฿300

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (70:30)

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (70:30)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

    ฿380 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X16

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X16

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

    ฿650 ฿620

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญ..

    ฿390 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X2

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X2

    Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/APC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

    ฿350 ฿320

    Tags : epon, benet, router, gigabit, ftth, , ftth epon olt & onu, อุปกรณ์เครือข่ายเชิงแสง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด