อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1100
  • รหัส: 000976
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3795 ครั้ง
    • ฿590

      ฿550


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 20 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿500


    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรูปแบบ เช่น Bridged, Ppoe, Ipoe รองรับการใช้งาน Vlan การเข้าคอนฟิกอุปกรณ์เพื่อใช้งานจะเป็นรูปแบบ Wep Config Ip เริ่มต้น 192.168.1.1

    คุณสมบัติ

    PON interface1 EPON 1.25Gbps
    รองรับความยาวคลื่นแสงTX1490 / RX1310
    ชนิดหัวต่อไฟเบอร์ออฟติกSC
    รองรับช่องเสียบสายแลน1 ช่อง (GIGABIT)
    โหมดการแบ่ง vlanรองรับ
    สถานะ LED
    รองรับ
    ทำงานได้ที่อุณหภูมิ
    ถึง 55 องศา
    แรงดันไฟ+กระแส
    12V/0.5A

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Sfp Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    Sfp Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่..

    ฿1,390 ฿1,200

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ FC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv..

    ฿110 ฿80

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว FC/APC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้..

    ฿170 ฿150

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L3 (Lyer3) รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3 รองร..

    ฿15,500 ฿14,500

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X16

    Splitter Fiber Optic FC/APC 1X16

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสั..

    ฿680 ฿650

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/APC ค่าลดทอน  -15dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/APC ค่าลดทอน -15dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว LC/APC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้..

    ฿170 ฿150


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด