จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-1GB-03SCD
  • รหัส: 001108
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9002

    • ฿790


    • ฿790 ไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 3 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ SFP เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

    ** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
    ** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    Data Rate
    1.25GHz.
    BNT-1GB35-03SCD
    1310nm (ฟ้า)
    BNT-1GB53-03SCD
    1550nm (เหลือง)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์3KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP SC รุ่น 1GB35-03SCD 3KM = 1 ตัว
    2. SFP SC รุ่น 1GB53-03SCD 3KM = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH COPPER CABLE (DAC) [3M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH COPPER CABLE (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    SFP 1.25G MM LINK UT-9125D-00 / 850  / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM LINK UT-9125D-00 / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    SFP TO LAN LINK UT-9125-T / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK UT-9125-T / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿820 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿820

    SFP 1.25G LINK UT-9113/14WD / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G LINK UT-9113/14WD / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,190

    Tags : benet, , module, 1.25G, BENET, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด