อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Blockless FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

Blockless FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BL-SCA-2
  • รหัส: 001013
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3010 ครั้ง
    • ฿220

      ฿170


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Blockless Plc Splitter 1X2 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Splitter Fiber Optic SC/APC 1X16

    Splitter Fiber Optic SC/APC 1X16

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿650 ฿620

    PLC Splitter 1X8 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1*8 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรั..

    ฿550 ฿500

    Blockless PLC Splitter 1X4 SC/UPC

    Blockless PLC Splitter 1X4 SC/UPC

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿200

    PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿390 ฿350

    Blockless FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

    Blockless FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

    Blockless PLC Splitter 1X2 ชนิดหัว FC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿190

    SFP Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,390 ฿1,100

    Optical Attenuator SC/UPC Male To Male

    Optical Attenuator SC/UPC Male To Male

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿70 ฿60

    Blockless FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

    Blockless FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿220 ฿190

    Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK

    Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿490 ฿330

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรั..

    ฿460 ฿420

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿380 ฿350

    Optical Attenuator FC/UPC Male To Male

    Optical Attenuator FC/UPC Male To Male

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿110 ฿80

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด