GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE + 2SFP

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE + 2SFP
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-2402E03
  • รหัส: 001009
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4950

    • ฿5,200


    • ฿5,200 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access Point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อมระบบ Protech ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูล LAN Gigabit 2 Port + 2 Sfp Slot เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากกว่า 5MP (5 ล้านพิกเซล) มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย

    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    ประเภทUnmanaged
    LAN26 Port
    LAN/POE24 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 24 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    1.25G SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE SWITCH 24 PORT+2GE+2SFP = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac 1 เส้น


    รับประกัน 1 ปี 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น&nbs..

    ฿4,900 ฿5,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,900

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

    Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 Gigabit LAN Uplink ..

    ฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,000

    10/100M POE SWITCH COMMANDO 4 PORT + 2E

    10/100M POE SWITCH COMMANDO 4 PORT + 2E

    POE Switch 4 Port 48V 10/100 Mbps (4+2) 2 Upl..

    ฿890 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿890

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 2SFP

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 2SFP

    Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 LAN +2SFP Port สำหร..

    ฿4,200 ฿4,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,200

    10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G คว..

    ฿1,200 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

    10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

    PoE Splitter 48v To 12v ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    Gigabit POE Switch 8 Port (10/100/1000 Mbps.) มาตร..

    ฿1,650 ฿1,790 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    GIGABIT POE SWITCH DAHUA 8 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH DAHUA 8 PORT + 2GE

    Gigabit POE Switch 8 Port ยี่ห้อ Dahua รุ่น DH-S30..

    ฿2,700 ฿2,850 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,700

    10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 1SFP

    10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 1SFP

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-..

    ฿3,200 ฿3,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,200

    PASSIVE POE SPLITTER รองรับไฟ 5V-48V (คู่)

    PASSIVE POE SPLITTER รองรับไฟ 5V-48V (คู่)

    Passive PoE Splitter Injector 12V-48V เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿60 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿60

    GIGABIT POE SWITCH 12 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 12 PORT + 2GE

    Gigabit PoE Switchs 12 Port มี lInK Gigabit Lan 2 ..

    ฿2,400 ฿2,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    Tags : gigabit, switch, port, 2sfp, GIGABIT, SWITCH, PORT, 2SFP, POE SWITCH, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด