จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GIS-20-1
  • รหัส: 001151
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • 1787
    • ฿1,600
    • ฿1,500


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เหมาะกับงานที่มีสภาวะแวดล้อมที่แตกต่างจากปกติ เช่นอุณภูมิสูงกลางแจ้ง หรืออุณภูมิที่ต่ำในห้องแช่แข็งเป็นต้ว อุปกรณ์ฝั่ง Transmiter หรือฝั่งโมดูลแสง A (1310nm) จะมีความยืดหยุ่นในด้านของแรงดันไฟ Input ซึ่งตัวอุปกรณ์สามารถรองรับแรงดันไฟได้ตั้งแต่ 12-57VDC ส่วนเรื่องระยะทางสามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตร


    ความยาวคลื่นแสง
    (A) 1310 ~ (B) 1550
    รองรับระยะทาง
    20KM
    LAN SPEED
    10/100/1000 Mbps
    Data Rate Fiber
    1.25G
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    แรงดันไฟฟ้า (A)
    24VDC
    แรงดันไฟฟ้า (B)
    5VDC
    กระแสไฟฟ้า (A)
    1A
    กระแสไฟฟ้า (B)
    2A
    อุณหภูมิในการทำงาน
    -30~70 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Industrial Media Converter Gigabit (A) =1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit (B) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 1 ตัว
    4. Adapter 24V/1A = 1 ตัว
    5. สาย DC สำหรับ Adapter 24V = 1 เส้น

    รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT MULTI MODE FIBER MEDIA CONVERTER (Duplex)

    GIGABIT MULTI MODE FIBER MEDIA CONVERTER (Duplex)

    Gigabit Fiber Media Converter Multi mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น 950GM (R) Data Chipset Real..

    ฿1,250 ฿1,200

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

    ฿1,750 ฿1,500

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

    ฿420 ฿390

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

    ฿1,950 ฿1,700

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

    Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex 1310nm ในระยะสา..

    ฿3,300 ฿2,990

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

    Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

    ฿700 ฿650

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

    ฿1,350 ฿1,200

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

    ฿1,650 ฿1,590

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single Mo..

    ฿1,250 ฿1,150

    10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

    10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

    ฿1,300 ฿1,200

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

    ฿1,450 ฿1,300

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

    ฿550 ฿450

    Tags : media, converter, fiber, industrial, gigabit, fiber media converter, industrial media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด