RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 2U-14
  • รหัส: 000543
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7224

    • ฿1,750


    • ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media Converter รองรับจำนวนมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ตัว ความสูงของตัวตู้แร็ค มีขนาดความสูง 9 ซ.ม. หรือ คุ้นกันดีในชื่อเรียก 2U ความลึกตัวตู้ 23 ซ.ม. ความกว้างตัวตู้ 49 ซ.ม. รองรับการติดตั้งในตู้แร็คขนาดทั่วไป มีพัดลมระบายความร้อนพร้อมภาคจ่ายไฟในตัว ข้อดีของตู้แร็คชนิดนี้คือทำให้การจัดเก็บตัวมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นระเบียบเรียบร้อย ถ้าจำนวนมีเดียคอนเวอร์เตอร์เริ่มมากขึ้นการจัดเก็บก็จะเป็นเรื่องลำบาก รกรุงรังไปหมด คงนึกสภาพออกกันนะครับ ตัวแร็คจะมี Power Supply มาให้ 2 ตัวตามรูปประกอบ ให้เลือกใช้งานเพียงตัวเดียว ส่วนอีกตัวเอาไว้เป็น Back up กรณีตัวที่ใช้งานอยุ่เกิดเสียขึ้นมาสามารถสลับไปใช้อีกตัวได้ทันที ไม่จำเป็นต้องเสียบใช้งาน 2 ตัวพร้อมกันนะครับ

    ** สำหรับ Media Converter แบบ StanAlone 5V
    ** Power Supply 2 ตัว (ไม่จำเป็นต้องใช้พร้อมกัน)


    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    POWER SUPPLY RACK MEDIA 14 SLOT

    POWER SUPPLY RACK MEDIA 14 SLOT

    ชุดจ่ายไฟ หรือ Power Supply สำหรับ Rack Mount Medi..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿390 ฿420 ไม่รวมภาษี 7% ฿390

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    Tags : media, converter, rack, slot, power, , RACK, MEDIA, CONVERTER, SLOT, POWER, MEDIA CONVERTER, อุปกรณ์ & อะไหล่

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด