อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SC/UPC (OM3)
  • รหัส: 000836
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 5092 ครั้ง
  • ฿32
  • ฿30

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโหมด) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด ใช้ได้กับขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125 และ 62.5/125 สำหรับคนที่ไม่มีเครื่องสไปรท์ และหาทางออกกับสายมัลติโหมดที่มีอยู่ไม่ได้ หัวตัวนี้ช่วยได้ 100% หัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรง สามารถใช้ได้ทั้งระบบอินเตอร์เน็ต, งานกล้องวงจรปิด, และงานไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดอื่นๆ ที่ใช้ Connector ชนิด SC/UPC 

ชนิดหัวSC/UPC
ชนิดสายที่รองรับ
MM (50/125, 62.5/125)
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0 & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
2.5 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
เอียง 8 องศา
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.3 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-65 dB.
ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

SFP+ Module SM Link รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

SFP+ Module SM Link รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร..

฿2,500 ฿2,200

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เ..

฿1,650 ฿1,490

Sfp Module Single Mode Link / 1.25G / LC / 20KM

Sfp Module Single Mode Link / 1.25G / LC / 20KM

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114W..

฿1,550 ฿1,190

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สี..

฿190 ฿170

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เ..

฿180 ฿150

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2122SM 3LC DX SM

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2122SM 3LC DX SM

Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122SM สำหรับสา..

฿280 ฿200

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแ..

฿45 ฿40

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่..

฿35 ฿30

คำค้นหา : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, Fast, Connector, (สำหรับสายมัลติโหมด), ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด