อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SC/UPC (M)
  • รหัส: 000584
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3391 ครั้ง
  • ฿30
  • ฿28


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿27

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโหมด) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด ใช้ได้กับขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125 และ 62.5/125 สำหรับคนที่ไม่มีเครื่องสไปรท์ และหาทางออกกับสายมัลติโหมดที่มีอยู่ไม่ได้ หัวตัวนี้ช่วยได้ 100% หัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรง สามารถใช้ได้ทั้งระบบอินเตอร์เน็ต, งานกล้องวงจรปิด, และงานไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดอื่นๆ ที่ใช้ Connector ชนิด SC/UPC 

คุณสมบัติ

ชนิดหัว / สีSC/UPC, สีครีม
รองรับชนิดสายMM (50/125um, 62.5/125um)
ค่าลดทอนสัญญาณ< 0.3dB.
ค่าแสงสะท้อนกลับ> 50dB.
ความยาวหัว
5.2 เซ็นติเมตร

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

฿45 ฿35

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวคอนเนคเตอร์ ไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 อง..

฿35 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿280 ฿250

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย สำหรับทดส..

฿370 ฿350

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open) [แพ็ค 10 หัว]

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

฿290 ฿280

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่ม..

฿600 ฿550

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC ZIRCONIA CONNECTOR (หัวขัด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC ZIRCONIA CONNECTOR (หัวขัด)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC BLUE, ZIRCONIA CONNECTOR (สีฟ้า) สำหรับมืออาชีพ ที่มีเครื่องมือ..

฿22 ฿18

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (Side Open)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

฿32 ฿30

Tags : , connector, fast, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, (สำหรับสายมัลติโหมด)


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด