satsdigital

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FCU-556
  • รหัส: 000509
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 9910

    • ฿27


    • ฿27 ไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿25



    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender สรุปง่ายๆครับ มันขึ้นอยู่ที่ว่าอุปกรณ์นั้นๆทำคอนเนคเตอร์แบบไหนมารองรับมากกว่า ใช้ได้หมดครับ ไม่ว่าจะเป็นระบบอินเตอร์เน็ตหรือ (cctv) และอื่นๆ

    ชนิดหัวFC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เรียบตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FC/APC Fast Connector

    FC/APC Fast Connector

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหั..

    ฿30 ฿35

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿28

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,800 ฿3,200

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม ..

    ฿14 ฿20

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 ..

    ฿170 ฿250

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿17 ฿20

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC/UPC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด