อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: T/R8V-720P
  • รหัส: 000910
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10450

    ฿2,800


  • ฿2,800 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P (1.3Mp) ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิดหรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน ที่ระยะทางไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆโดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสงซึ่งจะมีความเสถียรสูง ทำให้งานติดตั้งเป็นเรื่องง่ายไม่มีปัญหาจุกจิก หัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์เป็นแบบ Fc-Connector


ชนิดสายไฟเบอร์ออฟติกSingle Mode
ระยะทางที่ทำงานได้10KM
ความยาวคลื่นแสง1310nm/1550nm
รองรับสัญญาณวิดีโอCVBS, AHD, TVI, CVI
รองรับความละเอียดCVBS, 720P, 960P
รองรับสัญญาณภาพก่อนเข้ามีเดีย (ตัวส่ง)500 เมตร
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC/UPC, FC/APC
ทนต่อสัญญาณรบกวน70 dB.
แรงดันไฟ+กระแส5V/2A
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Fiber Video Converter 8 Port 720p (Transmiter) = 1 ตัว
2. Fiber Video Converter 8 Port 720p (Reciver) = 1 ตัว
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสายไฟเบอร์ออ..

฿6,500 ฿6,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿6,500

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fib..

฿3,000 ฿3,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿3,000

LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC เป็น FC ..

฿180 ฿190 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿180

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้งานร่วมกับ..

฿1,250 ฿1,550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น L..

฿170 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿170

LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เ..

฿150 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿150

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติ..

฿13 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿13

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2144SM ส..

฿220 ฿290 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿220

Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24/48 Core (splice tra..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

LC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module

LC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module

LC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออก..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

PCM Voice Telephone To Fiber Optic 4CH + 2LAN/100

PCM Voice Telephone To Fiber Optic 4CH + 2LAN/100

Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone + 2LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับ..

฿2,250 ฿2,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,250

ST-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

ST-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก ..

฿15 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น