satsdigital

FTTH ODB BOX 12 CORE (พลาสติกหนา)

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: FBT-12B
  • รหัส: 000675
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 11186

    • ฿450


    • ฿450 ไม่รวมภาษี 7%



    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 12 คอร์ เหมาะสำหรับงานพักสายกลางแจ้ง ด้านในกล่องมีตำแหน่งยึด คอนเนคเตอร์ หรือตัวต่อสายมาให้ทั้งหมด 12 ช่องด้วยกัน มีฝาเปิดและสามารถล้อคกุญแจได้ ผลิตจากพลาสติกหนาอย่างดีงานเนียนสวยงาม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4-8 Core ..

    ฿390 ฿450

    FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

    FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รอง..

    ฿40 ฿45

    FTTH ODB BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH ODB BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ ..

    ฿1,500 ฿1,800

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿28

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿690 ฿750

    CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เ..

    ฿400 ฿450

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15

    SNAP IN PLATE 12FC WDM

    SNAP IN PLATE 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿250 ฿300

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320

    Tags : ftth, core, , , FTTH, CORE, (พลาสติกหนา), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODB กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด