จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

  • รุ่น: FBT-48B
  • รหัส: 000072
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 6659
    • ฿850
    • ฿750


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (OUTDOOR) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 48 คอร์ เหมาะสำหรับงานพักสายกลางแจ้ง ด้านในกล่องมีตำแหน่งยึด คอนเนคเตอร์ หรือตัวต่อสายมาให้ทั้งหมด 48 ช่องด้วยกัน มีฝาเปิดและสามารถล้อกกุญแจได้ 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเ..

    ฿20 ฿15

    กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน ภายในกล่องมีช่องสำหรับเหน็บสลิปต่อสาย 2..

    ฿20 ฿18

    SFP MODULE LINK SINGLE MODE 1.25G LC 20KM WDM

    SFP MODULE LINK SINGLE MODE 1.25G LC 20KM WDM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114WD 1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชน..

    ฿1,550 ฿1,400

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก (MM) หรือสายไฟเบอร์ชนิดมัลติโหมด ชนิดหัว SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿170

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

    ฿3,200 ฿2,800

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 4 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 4 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ simplex 1-4 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสายชน..

    ฿70 ฿65

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สา..

    ฿5,500 ฿5,300

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำ..

    ฿1,290 ฿1,050

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด SIMPLEX (สายเดี่..

    ฿20 ฿15

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

    ฿1,100 ฿950

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

    ฿130 ฿120

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง  ใช้ร่วมกับแอลกอฮอลล์บริสุทธ์ ..

    ฿30 ฿20

    Tags : ftth, terminal, outdoor, , closure, OUTDOOR, (พลาสติก), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด