จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

  • รุ่น: FBT-48B
  • รหัส: 677
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7109 ครั้ง
    • ฿850
    • ฿750


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (OUTDOOR) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 48 คอร์ เหมาะสำหรับงานพักสายกลางแจ้ง ด้านในกล่องมีตำแหน่งยึด คอนเนคเตอร์ หรือตัวต่อสายมาให้ทั้งหมด 48 ช่องด้วยกัน มีฝาเปิดและสามารถล้อกกุญแจได้ 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿35

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2144SM 6ST WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2144SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core ต้องใช้งานร..

    ฿290 ฿230

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

    ฿65 ฿60

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone + 1 LAN 10/100 Mbps เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศ..

    ฿2,350 ฿2,000

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

    ฿2,500 ฿2,400

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 4 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 4 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CABLE) ชนิด 4 คอร์ ความยาวสายออกจากตั..

    ฿50 ฿40

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    Tags : ftth, terminal, core, outdoor, , closure, TERMINAL, OUTDOOR, (พลาสติก), ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด