จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-1100
  • รหัส: 000976
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6116

    • ฿550


    • ฿550 ไม่รวมภาษี 7%

    • 20 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿500



    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรูปแบบ เช่น Bridged, Ppoe, Ipoe รองรับการใช้งาน Vlan การเข้าคอนฟิกอุปกรณ์เพื่อใช้งานจะเป็นรูปแบบ Wep Config Ip เริ่มต้น 192.168.1.1

    คุณสมบัติ

    PON interface1 EPON 1.25Gbps
    รองรับความยาวคลื่นแสงTX1490 / RX1310
    ชนิดหัวต่อไฟเบอร์ออฟติกSC
    รองรับช่องเสียบสายแลน1 ช่อง (GIGABIT)
    โหมดการแบ่ง vlanรองรับ
    สถานะ LED
    รองรับ
    ทำงานได้ที่อุณหภูมิ
    ถึง 55 องศา
    แรงดันไฟ+กระแส
    12V/0.5A

    รับประกัน 1 ปี

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

    ฿14,500 ฿15,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿14,500

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [MM] (ครีม)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [MM] (ครีม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

    ฿630 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿630

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อม..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 2U 48/96 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 2U 48/96 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 2U / 19 นิ้ว / 4..

    ฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,250 ฿2,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF Terminal 12/24 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกร..

    ฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 16CH

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 16CH

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Tags : gigabit, router, epon, , benet, GIGABIT, ROUTER, EPON, BNT-1100, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, OLT & ONU

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น