satsdigital

GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1100
  • รหัส: 000976
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5017

    • ฿550


    • ฿550 ไม่รวมภาษี 7%

    • 20 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿500



    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรูปแบบ เช่น Bridged, Ppoe, Ipoe รองรับการใช้งาน Vlan การเข้าคอนฟิกอุปกรณ์เพื่อใช้งานจะเป็นรูปแบบ Wep Config Ip เริ่มต้น 192.168.1.1

    คุณสมบัติ

    PON interface1 EPON 1.25Gbps
    รองรับความยาวคลื่นแสงTX1490 / RX1310
    ชนิดหัวต่อไฟเบอร์ออฟติกSC
    รองรับช่องเสียบสายแลน1 ช่อง (GIGABIT)
    โหมดการแบ่ง vlanรองรับ
    สถานะ LED
    รองรับ
    ทำงานได้ที่อุณหภูมิ
    ถึง 55 องศา
    แรงดันไฟ+กระแส
    12V/0.5A

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

    ฿14,500 ฿15,500

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE / 1LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE / 1LAN

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,050 ฿2,350

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,800 ฿3,200

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,450 ฿2,650

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿300 ฿390

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

    ฿15 ฿20

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿820 ฿890

    Tags : benet, gigabit, router, epon, , GIGABIT, ROUTER, EPON, BENET, BNT-1100, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, OLT & ONU

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด