อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100


  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-1100
  • รหัส: 000976
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8007

    ฿550


  • ฿550 ไม่รวมภาษี 7%

  • 5 ชิ้นขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿500



Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อสัญญาณ Epon Olt มีฟังซ์ชั่นการเชื่อมต่อหลากหลายรูปแบบ เช่น Bridged, Ppoe, Ipoe รองรับการใช้งาน Vlan การเข้าคอนฟิกอุปกรณ์เพื่อใช้งานจะเป็นรูปแบบ Wep Config Ip เริ่มต้น 192.168.1.1

คุณสมบัติ

PON interface1 EPON 1.25Gbps
รองรับความยาวคลื่นแสงTX1490 / RX1310
ชนิดหัวต่อไฟเบอร์ออฟติกSC
รองรับช่องเสียบสายแลน1 ช่อง (Gigabit)
โหมดการแบ่ง vlanรองรับ
สถานะ LED
รองรับ
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ
ถึง 55 องศา
แรงดันไฟ+กระแส
12V/0.5A

รับประกัน 2 ปี / adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L2 (L..

฿9,000 ฿9,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿9,000

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว FC/AP..

฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็..

฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

Optical Attenuator SC/APC 1310/1550nm -10dB (ผู้-เมีย)

Optical Attenuator SC/APC 1310/1550nm -10dB (ผู้-เมีย)

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว SC/AP..

฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส่วนการแบ่ง..

฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป..

฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8..

฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น