จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880IS-20-1-I
  • รหัส: 001153
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1415 ครั้ง
    • ฿1,300
    • ฿1,200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เหมาะกับงานที่มีสภาวะแวดล้อมที่แตกต่างจากปกติ โดยเฉพาะ งานกล้องวงจรปิด (cctv) เช่นอุณภูมิสูงกลางแจ้ง หรืออุณภูมิที่ต่ำในห้องแช่แข็งเป็นต้ว อุปกรณ์ฝั่ง Transmiter หรือฝั่งโมดูลแสง A (1310nm) จะมีความยืดหยุ่นในด้านของแรงดันไฟ Input ซึ่งตัวอุปกรณ์สามารถรองรับแรงดันไฟได้ตั้งแต่ 12-57VDC ส่วนเรื่องระยะทางสามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตร


    ความยาวคลื่นแสง
    (A) 1310 ~ (B) 1550
    รองรับระยะทาง
    20KM
    LAN SPEED
    10/100 Mbps
    Data Rate Fiber
    155M
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    แรงดันไฟฟ้า (A)
    24VDC
    แรงดันไฟฟ้า (B)
    5VDC
    กระแสไฟฟ้า (A)
    1A
    กระแสไฟฟ้า (B)
    2A
    อุณหภูมิในการทำงาน
    -30~70 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Industrial Media Converter 10/100M (A) =1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit (B) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 1 ตัว
    4. Adapter 24V/1A = 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป..

    ฿1,990 ฿1,800

    GIGABIT INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

    ฿1,950 ฿1,800

    GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

    GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA SWITCH 16 Port (1x16) รุ่น อุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿4,500 ฿4,200

    10/100M INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    10/100M INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Converter 1X4 Port เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่า..

    ฿1,600 ฿1,500

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

    ฿1,650 ฿1,590

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณ..

    ฿1,050 ฿990

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

    ฿420 ฿390

    คำค้นหา : media, converter, fiber, industrial, 100m, fiber media converter, industrial media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด