อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

10/100M Industrial Fiber Media Converter (WDM)

10/100M Industrial Fiber Media Converter (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880IS-20-1-I
  • รหัส: 001153
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 2233 ครั้ง
  • ฿1,300
  • ฿1,200

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เหมาะกับงานที่มีสภาวะแวดล้อมที่แตกต่างจากปกติ โดยเฉพาะ งานกล้องวงจรปิด (cctv) เช่นอุณภูมิสูงกลางแจ้ง หรืออุณภูมิที่ต่ำในห้องแช่แข็งเป็นต้ว อุปกรณ์ฝั่ง Transmiter หรือฝั่งโมดูลแสง A (1310nm) จะมีความยืดหยุ่นในด้านของแรงดันไฟ Input ซึ่งตัวอุปกรณ์สามารถรองรับแรงดันไฟได้ตั้งแต่ 12-57VDC ส่วนเรื่องระยะทางสามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตร


ความยาวคลื่นแสง
(A) 1310 ~ (B) 1550
รองรับระยะทาง
20KM
LAN SPEED
10/100 Mbps
Data Rate Fiber
155M
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
แรงดันไฟฟ้า (A)
24VDC
แรงดันไฟฟ้า (B)
5VDC
กระแสไฟฟ้า (A)
1A
กระแสไฟฟ้า (B)
2A
อุณหภูมิในการทำงาน
-30~70 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Industrial Media Converter 10/100M (A) =1 ตัว
2. Media Converter Gigabit (B) = 1 ตัว
3. Adapter 5V/2A = 1 ตัว
4. Adapter 24V/1A = 1 ตัว

รับประกัน 1 ปิ
อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Fiber Media Converter SFP SC 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter SFP SC 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp Module แบบ WDM 3K..

฿1,900 ฿1,450

Gigabit Fiber Media Converter SDT 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter SDT 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น S..

฿1,250 ฿1,200

Gigabit Fiber Media Converter 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 3KM (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

฿890 ฿850

Gigabit Fiber Media Converter SDT 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter SDT 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

฿1,150 ฿900

10/100M Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

10/100M Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Converter 1X4 Port เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่า..

฿1,600 ฿1,500

10/100M Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

10/100M Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

฿420 ฿390

Gigabit Fiber Media Converter For LED Card 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Card 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card คือ Media Converter สำหรับการ์ดส่งจอภาพ Led ขนาดให..

฿1,950 ฿1,450

Tags : media, converter, fiber, industrial, 100m, 10/100M, Industrial, Fiber, Media, Converter, (WDM), Fiber Media Converter, Industrial Media Converter


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด