จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)
  • รุ่น: LC/APC-A (DX)
  • รหัส: 000109
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 4162
    • ฿30
    • ฿25


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 25 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿23

    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด DUPLEX (สายคู่) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้อง..

    ฿3,200 ฿2,900

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น FC/APC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

    ฿180 ฿150

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

    ฿1,300 ฿1,200

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE+2 LAN 10/100M

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน..

    ฿2,350 ฿2,250

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อต่างๆ (Metal Name Plate)

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อต่างๆ (Metal Name Plate)

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูมิเนียมที่ใช้ติดกับสายไฟ, ตู้ไฟ สายสัญญาณต่างๆ หรือ..

    ฿8 ฿7

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สา..

    ฿5,500 ฿5,300

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

    ฿250 ฿200

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แ..

    ฿2,800 ฿2,700

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟ..

    ฿1,650 ฿1,550

    Tags : , duplex, อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, LC/APC, ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด