จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/UPC-H06
  • รหัส: 000573
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 7067
    • ฿65
    • ฿60


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบไฟเบอร์ออฟติกทั่วไป ที่ใช้หัวประเภทนี้ ลักษณะของหัวจะมีหน้าตัดตรง อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    LC/UPC FAST CONNECTOR
    ชนิดหัวLC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรงเรียบ
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว4.5 เซ็นติเมตร
    สีฟ้า
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

    ฿550 ฿490

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 4 WAY (WDM)

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 4 WAY (WDM)

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบ..

    ฿1,950 ฿1,890

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

    ฿1,050 ฿950

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

    ฿1,650 ฿1,490

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 3 ชิ้น ประกอบด้วย กรรไกรตัดเคฟล่าห์ สำหรับตัดเ..

    ฿600 ฿550

    หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก FC-Connector (Square 0.25-3mm)

    หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก FC-Connector (Square 0.25-3mm)

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector รองรับสาย 0.25mm-3mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย ส..

    ฿390 ฿350

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

    ฿20 ฿18

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

    ฿280 ฿250

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

    ฿220 ฿200

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำ..

    ฿1,290 ฿1,050

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, LC/UPC, ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด