satsdigital

LC/UPC Fast Connector


  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/UPC-H06
  • รหัส: 000495
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 9844 ครั้ง
    • ฿70

      ฿65


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบไฟเบอร์ออฟติกทั่วไป ที่ใช้หัวประเภทนี้ ลักษณะของหัวจะมีหน้าตัดตรง อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    ชนิดหัวLC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรงเรียบ
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว4.5 เซ็นติเมตร
    สีฟ้า
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿27 ฿28

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿25 ฿30

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปก..

    ฿50 ฿55

    LC/APC Fast Connector

    LC/APC Fast Connector

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30

     SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿350 ฿390

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿350 ฿390

    SC/APC Fast Connector (10)

    SC/APC Fast Connector (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿170 ฿190

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿210 ฿250

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿30 ฿32

    SC/APC Fast Connector รุ่น LCT-03 (10)

    SC/APC Fast Connector รุ่น LCT-03 (10)

    LumiRa LCT-03 Fast Connector ชนิด SC/APC (สีเขียว)..

    ฿220 ฿240

    Tags : fast, connector, , LC/UPC, Fast, Connector, หัวไฟเบอร์ออฟติก, LC Fast Connector

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด