อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/UPC-H06
  • รหัส: 000495
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 8394 ครั้ง
  • ฿70
  • ฿65

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿62

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบไฟเบอร์ออฟติกทั่วไป ที่ใช้หัวประเภทนี้ ลักษณะของหัวจะมีหน้าตัดตรง อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

ชนิดหัวLC/UPC
ชนิดสายที่รองรับ
Single Mode
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
1.25 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
หน้าตัดตรงเรียบ
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.2 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-55 dB.
ความยาวหัว4.5 เซ็นติเมตร
สีฟ้า
รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Closure Splice Fiber Optic 12 Core Outdoor (ทรงสี่เหลี่ยม)

Closure Splice Fiber Optic 12 Core Outdoor (ทรงสี่เหลี่ยม)

Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก ..

฿450 ฿400

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ป..

฿280 ฿250

Audio To Fiber Converter 4 Rca 20KM WDM

Audio To Fiber Converter 4 Rca 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบ..

฿1,650 ฿1,550

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿10

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สี..

฿30 ฿25

Sfp Module To Lan Gigabit Benet / RJ45

Sfp Module To Lan Gigabit Benet / RJ45

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณ..

฿690 ฿650

PCM Digital Voice Fiber Optic 4 Phone

PCM Digital Voice Fiber Optic 4 Phone

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ..

฿2,050 ฿1,900

ปากกายิงแสง 20mW (Light Source Fiber Optic)

ปากกายิงแสง 20mW (Light Source Fiber Optic)

ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source Fiber Optic) หรือปากกาเทสแส..

฿800 ฿750

คำค้นหา : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, LC/UPC, Fast, Connector, ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด