จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ LINK

ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ LINK
จำหน่ายผลิตภัณฑ์แบรนด์ LINK มาตรฐานสินค้าระดับสากล ผู้ใช้ให้การยอมรับอย่างกว้างขวาง โดยเฉพาะสินค้าที่เป็นสายสัญญาณระบบเครือข่าย เช่นสายแลน, สายไฟเบอร์ออฟติก รวมถึงอุปกรร์เครื่องมือช่างต่างๆ เป็นต้น

CaT5E RJ45 LOCKING PLUG BOOT (10 ชิ้น)

CaT5E RJ45 LOCKING PLUG BOOT (10 ชิ้น)

Plug Boot (Modula Plug Boot for CAT5E RJ45) ห..

฿40 ฿50 Ex Tax: ฿40

ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

฿1,800 ฿2,100 Ex Tax: ฿1,800

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

฿330 ฿490 Ex Tax: ฿330

SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

฿1,700 ฿1,900 Ex Tax: ฿1,700

คีมปอกสายแลน RG6 Link รุ่น UC-8145

คีมปอกสายแลน RG6 Link รุ่น UC-8145

คีมปอกสายแลน สายทีวี สายกล้องวงจรปิด ยี่ห้อ Link ร..

฿230 ฿290 Ex Tax: ฿230

คีมย้ำหัว BNC, RG-6 LINK รุ่น UC-8118

คีมย้ำหัว BNC, RG-6 LINK รุ่น UC-8118

คีมสำหรับย้ำหัว RG-6, RG-58, RG-59 และ BNC อย..

฿550 ฿650 Ex Tax: ฿550

ตัวต่อหัว Rj45 CAT6 LINK รุ่น US-4006

ตัวต่อหัว Rj45 CAT6 LINK รุ่น US-4006

ตัวต่อหัว Rj45 CAT6 LINK รุ่น US-4006 สำหรับใช้เป็..

฿55 ฿60 Ex Tax: ฿55

บล็อกลอย 2X4" LINK รุ่น US-2015WH

บล็อกลอย 2X4" LINK รุ่น US-2015WH

บล็อกลอย 2x4" ยี่ห้อ Link รุ่น US-2015WH ลึก 38 mm..

฿25 ฿35 Ex Tax: ฿25

สายแลน CAT5E LINK รุ่น US-9015-1 (100M)

สายแลน CAT5E LINK รุ่น US-9015-1 (100M)

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9015-1 กล่อง ..

฿1,250 ฿1,350 Ex Tax: ฿1,250

สายแลน CAT5E LINK รุ่น US-9015LSZH (305M)

สายแลน CAT5E LINK รุ่น US-9015LSZH (305M)

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9015 กล่อง 30..

฿3,150 ฿3,200 Ex Tax: ฿3,150

สายแลน CAT5E LINK รุ่น US-9045 (305M)

สายแลน CAT5E LINK รุ่น US-9045 (305M)

สายแลน Cat5E UTP ยี่ห้อ Link รุ่น US-9045 สีดำ กล่..

฿3,700 ฿3,900 Ex Tax: ฿3,700

สายแลน CAT6 LINK รุ่น US-9106-1 (100M)

สายแลน CAT6 LINK รุ่น US-9106-1 (100M)

สายแลน Cat6 Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9106-1 สีขาว ก..

฿1,400 ฿1,450 Ex Tax: ฿1,400

สายแลน CAT6 LINK รุ่น US-9106LSZH (305M)

สายแลน CAT6 LINK รุ่น US-9106LSZH (305M)

สายแลน Cat6 Utp Link รุ่น US-9106LSZH สีขาว กล่อง ..

฿3,950 ฿4,000 Ex Tax: ฿3,950

สายแลน CAT6 LINK รุ่น US-9106MD มีสลิง (305M)

สายแลน CAT6 LINK รุ่น US-9106MD มีสลิง (305M)

สายแลน Cat6 UTP ยี่ห้อ Link รุ่น US-9106MD มีสลิง ..

฿4,950 ฿5,200 Ex Tax: ฿4,950

สายแลน CAT6 LINK รุ่น US-9106OUT (305M)

สายแลน CAT6 LINK รุ่น US-9106OUT (305M)

สายแลน Cat6 UTP ยี่ห้อ Link รุ่น US-9106OUT สีดำ ก..

฿4,600 ฿4,650 Ex Tax: ฿4,600

สายแลนภายใน Cat5E Link สีขาว แบ่งขาย

สายแลนภายใน Cat5E Link สีขาว แบ่งขาย

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link แบ่งขาย วัสดุเปลือกหุ..

฿15 ฿18 Ex Tax: ฿15

สายโทรศัพท์ LINK 4 CORE รุ่น UL-1024 (100M)

สายโทรศัพท์ LINK 4 CORE รุ่น UL-1024 (100M)

สายโทรศัพท์ ยี่ห้อ Link 4 Core รุ่น UL-1024 กล่อง ..

฿550 ฿590 Ex Tax: ฿550

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

฿4,500 ฿4,900 Ex Tax: ฿4,500

หน้ากากบล็อก 2X4 แลน 2 ช่อง LINK รุ่น US-2122A

หน้ากากบล็อก 2X4 แลน 2 ช่อง LINK รุ่น US-2122A

หน้ากากบล็อก 2X4 สำหรับพอร์ทแลน 2 ช่อง พร้อมม่าน&n..

฿30 ฿38 Ex Tax: ฿30

หัวแลน CAT5E LINK รุ่น US-1001 / UTP / 50u"

หัวแลน CAT5E LINK รุ่น US-1001 / UTP / 50u"

หัวแลน Cat5e หรือหัว Rl45 ยี่ห้อ LINK รุ่น US-1001..

฿7 ฿8 Ex Tax: ฿7

หัวแลน CAT6 LINK รุ่น US-1002 / UTP / 50u"

หัวแลน CAT6 LINK รุ่น US-1002 / UTP / 50u"

หัวแลน Rj45 Cat6 Link รุ่น US-1002 อย่าง..

฿8 ฿10 Ex Tax: ฿8

หัวโทรศัพท์ LINK 4 CORE รุ่น UL-3011

หัวโทรศัพท์ LINK 4 CORE รุ่น UL-3011

หัวโทรศัพท์ LINK 4 CORE รุ่น UL-3011 ใช้สำหรับเข้า..

฿5 ฿6 Ex Tax: ฿5

เต้ารับหัวแลน CAT6 แบบบาง LINK รุ่น US-1006SL

เต้ารับหัวแลน CAT6 แบบบาง LINK รุ่น US-1006SL

เต้ารับหัวแลน Rj45 CAT6 Slim ยี่ห้อ LINK รุ่น US-1..

฿55 ฿60 Ex Tax: ฿55

10/100M LINK POE SWITCH 4 PORT + 1ET

10/100M LINK POE SWITCH 4 PORT + 1ET

Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSF-1004 ได้รับการออกแ..

฿1,100 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,100

BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

฿65 ฿110 Ex Tax: ฿65

CAT6 RJ45 LOCKING PLUG BOOT (10 ชิ้น)

CAT6 RJ45 LOCKING PLUG BOOT (10 ชิ้น)

Plug Boot (Modula Plug Boot for CaT6 RJ45) หร..

฿50 ฿55 Ex Tax: ฿50

FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

฿1,500 ฿1,800 Ex Tax: ฿1,500

GIGABIT POE SWITCH LINK 4 PORT + 1GE

GIGABIT POE SWITCH LINK 4 PORT + 1GE

Gigabit PoE Switch 4 Port Link รุ่น PSG-3104 ได้รั..

฿1,450 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,450

GIGABIT SWITCH 16 PORT LINK รุ่น PG-2116

GIGABIT SWITCH 16 PORT LINK รุ่น PG-2116

Gigabit L2 Unmanaged Switch 16 Port ยี่ห้อ Link รุ..

฿2,900 ฿3,000 Ex Tax: ฿2,900

GIGABIT SWITCH 24 PORT + 2SFP LINK รุ่น PG-2126

GIGABIT SWITCH 24 PORT + 2SFP LINK รุ่น PG-2126

Gigabit L2 Unmanaged Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ..

฿4,500 ฿4,900 Ex Tax: ฿4,500

GIGABIT SWITCH 24GE + 2SFP LINK รุ่น PG-4026

GIGABIT SWITCH 24GE + 2SFP LINK รุ่น PG-4026

Gigabit L2 Managed Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ่น..

฿6,500 ฿6,800 Ex Tax: ฿6,500

GIGABIT SWITCH 8GE + 2SFP L2M LINK รุ่น PG-4010

GIGABIT SWITCH 8GE + 2SFP L2M LINK รุ่น PG-4010

Gigabit L2 Managed Switch (Layer 2) Link รุ่น PG-4..

฿3,500 ฿3,800 Ex Tax: ฿3,500

ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2012A

ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2012A

ODF Rack Mount Fiber Optic 1U Link 2 Snap IN ยี่ห้..

฿2,050 ฿2,290 Ex Tax: ฿2,050

ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

฿2,250 ฿2,450 Ex Tax: ฿2,250

PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

Patch Cord Fiber Optic Single Mode (9/125μm)&..

฿160 ฿170 Ex Tax: ฿160

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

฿42 ฿50 Ex Tax: ฿42

SFP 1.25G LINK UT-9113/14WD / LC / WDM / 20KM

SFP 1.25G LINK UT-9113/14WD / LC / WDM / 20KM

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

฿1,190 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,190

SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

฿1,100 ฿1,400 Ex Tax: ฿1,100

SFP 1.25G MM LINK UT-9125D-00 / 850  / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM LINK UT-9125D-00 / 850 / LC / DX / 550M

SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

฿850 ฿1,100 Ex Tax: ฿850

SFP TO LAN LINK UT-9125-T / 1G / RJ45

SFP TO LAN LINK UT-9125-T / 1G / RJ45

Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

฿820 ฿890 Ex Tax: ฿820

SFP+ 10G LINK UT-9310A-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

SFP+ 10G LINK UT-9310A-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

฿2,400 ฿2,500 Ex Tax: ฿2,400

SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

฿200 ฿280 Ex Tax: ฿200

SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

฿220 ฿290 Ex Tax: ฿220

SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 ..

฿170 ฿250 Ex Tax: ฿170

แสดง 1 ถึง 44 จาก 73 (2 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น