อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สินค้าแบรนด์ Link

สินค้าแบรนด์ Link
จำหน่ายผลิตภัณฑ์แบรนด์ LINK มาตรฐานสินค้าระดับสากล ผู้ใช้ให้การยอมรับอย่างกว้างขวาง โดยเฉพาะสินค้าที่เป็นสายสัญญาณระบบเครือข่าย เช่นสายแลน, สายไฟเบอร์ออฟติก รวมถึงอุปกรร์เครื่องมือช่างต่างๆ เป็นต้น

LINK 1.25G SFP SM BIDI LC 20KM รุ่น UT-9113+14

LINK 1.25G SFP SM BIDI LC 20KM รุ่น UT-9113+14

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114W..

฿1,250 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,250

LINK 10G SFP+ MM DX LC 300M รุ่น UT-9310A-00

LINK 10G SFP+ MM DX LC 300M รุ่น UT-9310A-00

SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-0..

฿1,700 ฿1,900 Ex Tax: ฿1,700

LINK Locking Plug Boot Cat5E Rj45 (10 ชิ้น)

LINK Locking Plug Boot Cat5E Rj45 (10 ชิ้น)

LINK Locking Plug Boot Cat5E Rj45 แพ็ค 10 ชิ้น หรือยางค..

฿45 ฿50 Ex Tax: ฿45

LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in

LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in

LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in 6-24F (2 Snap-I..

฿1,950 ฿2,200 Ex Tax: ฿1,950

LINK คีมปอกสายแลน RG6 รุ่น UC-8145

LINK คีมปอกสายแลน RG6 รุ่น UC-8145

คีมปอกสายแลน สายทีวี สายกล้องวงจรปิด ยี่ห้อ Link รุ่น UC-814..

฿290 ฿350 Ex Tax: ฿290

LINK คีมย้ำหัว BNC, RG6 รุ่น UC-8118

LINK คีมย้ำหัว BNC, RG6 รุ่น UC-8118

คีมสำหรับย้ำหัว RG-6, RG-58, RG-59 และ BNC อย่างดี ยี่ห..

฿590 ฿650 Ex Tax: ฿590

LINK ตัวต่อหัวแลน Cat6 รุ่น US-4006

LINK ตัวต่อหัวแลน Cat6 รุ่น US-4006

ตัวต่อหัว Rj45 CAT6 LINK รุ่น US-4006 สำหรับใช้เป็นตัวต่อสาย..

฿75 ฿80 Ex Tax: ฿75

LINK บล็อกลอย 2X4 รุ่น US-2015WH

LINK บล็อกลอย 2X4 รุ่น US-2015WH

บล็อกลอย 2x4" ยี่ห้อ Link รุ่น US-2015WH ลึก 38 mm. สำหรับใช..

฿25 ฿29 Ex Tax: ฿25

LINK สายแลน CAT5E รุ่น US-9015LSZH (305M)

LINK สายแลน CAT5E รุ่น US-9015LSZH (305M)

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9015LSZH กล่อง 305 เมตร..

฿3,200 ฿3,500 Ex Tax: ฿3,200

LINK สายแลน CAT5E รุ่น US-9015LSZH-1 (100M)

LINK สายแลน CAT5E รุ่น US-9015LSZH-1 (100M)

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9015LSZH-1 กล่อง 100 เม..

฿1,200 ฿1,350 Ex Tax: ฿1,200

LINK สายแลน CAT5E สีขาว รุ่น US-9015LSZH-1 (แบ่งขาย)

LINK สายแลน CAT5E สีขาว รุ่น US-9015LSZH-1 (แบ่งขาย)

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link แบ่งขาย วัสดุเปลือกหุ้มสายใช้วั..

฿15 ฿18 Ex Tax: ฿15

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102-X (2M) คละสี

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102-X (2M) คละสี

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102-X วัสดุเปลือกหุ้มชนิด PVC ความ..

฿60 ฿70 Ex Tax: ฿60

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-9106LSZH (305M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-9106LSZH (305M)

สายแลน Cat6 Utp Link รุ่น US-9106LSZH สีขาว กล่อง 305 เมตร ร..

฿3,950 ฿4,050 Ex Tax: ฿3,950

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-9106LSZH-1 (100M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-9106LSZH-1 (100M)

สายแลน Cat6 Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9106LSZH-1 สีขาว กล่อง 1..

฿1,500 ฿1,650 Ex Tax: ฿1,500

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-9106OUT (305M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-9106OUT (305M)

สายแลน Cat6 UTP ยี่ห้อ Link รุ่น US-9106OUT สีดำ กล่อง 305 เ..

฿4,900 ฿5,200 Ex Tax: ฿4,900

LINK สายโทรศัพท์ 4 Core รุ่น UL-1024 (100M)

LINK สายโทรศัพท์ 4 Core รุ่น UL-1024 (100M)

สายโทรศัพท์ ยี่ห้อ Link 4 Core รุ่น UL-1024 กล่อง 100 เมตร (..

฿550 ฿590 Ex Tax: ฿550

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4 Core ความ..

฿4,500 ฿4,900 Ex Tax: ฿4,500

LINK หน้ากากบล็อก 2X4 แลน 2 ช่อง รุ่น US-2002AWH

LINK หน้ากากบล็อก 2X4 แลน 2 ช่อง รุ่น US-2002AWH

LINK หน้ากากบล็อก 2X4 แลน 2 ช่อง รุ่น US-2002AWH หน้ากา..

฿27 ฿38 Ex Tax: ฿27

LINK หัวแลน CAT6 รุ่น US-1002 / UTP / 50u"

LINK หัวแลน CAT6 รุ่น US-1002 / UTP / 50u"

หัวแลน Rj45 Cat6 Link รุ่น US-1002 อย่างดีผลิตจากพ..

฿8 ฿10 Ex Tax: ฿8

LINK เต้ารับหัวแลน CAT6 แบบบาง รุ่น US-1006SL

LINK เต้ารับหัวแลน CAT6 แบบบาง รุ่น US-1006SL

เต้ารับหัวแลน Rj45 CAT6 Slim ยี่ห้อ LINK รุ่น US-1006SL ..

฿85 ฿120 Ex Tax: ฿85

หัวแลน CAT5E LINK รุ่น US-1001 / UTP / 50u"

หัวแลน CAT5E LINK รุ่น US-1001 / UTP / 50u"

หัวแลน Cat5e หรือหัว Rl45 ยี่ห้อ LINK รุ่น US-1001 อย่างดีผล..

฿7 ฿8 Ex Tax: ฿7

หัวโทรศัพท์ LINK 4 CORE รุ่น UL-3011

หัวโทรศัพท์ LINK 4 CORE รุ่น UL-3011

หัวโทรศัพท์ LINK 4 CORE รุ่น UL-3011 ใช้สำหรับเข้าหัวสายโทรศ..

฿5 ฿6 Ex Tax: ฿5

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 8..

฿900 ฿1,100 Ex Tax: ฿900

LINK 1.25G SFP SM DX LC 10KM รุ่น UT-9125D-10

LINK 1.25G SFP SM DX LC 10KM รุ่น UT-9125D-10

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic..

฿1,100 ฿1,300 Ex Tax: ฿1,100

LINK 10G SFP+ SM DX LC 10KM รุ่น UT-9310A-10

LINK 10G SFP+ SM DX LC 10KM รุ่น UT-9310A-10

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร..

฿2,400 ฿2,600 Ex Tax: ฿2,400

LINK Fiber Optic Splice Tray 12 Core รุ่น UF-3063A

LINK Fiber Optic Splice Tray 12 Core รุ่น UF-3063A

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-3063A สำหร..

฿80 ฿100 Ex Tax: ฿80

LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

6-24 F (2 Snap-In) wall mount BOX, Unload , 2 Part (สูง 21.4..

฿1,650 ฿1,800 Ex Tax: ฿1,650

LINK Gigabit Switch 24 Port + 2SFP รุ่น PG-2126

LINK Gigabit Switch 24 Port + 2SFP รุ่น PG-2126

Gigabit Unmanaged Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ่น PG-2126 เป..

฿4,500 ฿4,900 Ex Tax: ฿4,500

LINK Locking Plug Boot Cat6 Rj45 (10 ชิ้น)

LINK Locking Plug Boot Cat6 Rj45 (10 ชิ้น)

LINK Locking Plug Boot Cat6 Rj45 แพ็ค 10 ชิ้น หรือยางครอบหัว..

฿50 ฿55 Ex Tax: ฿50

LINK Patch Cord Fiber SM LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

LINK Patch Cord Fiber SM LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

Patch Cord Fiber Optic Single Mode (9/125μm) แบรนด..

฿160 ฿170 Ex Tax: ฿160

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK UT-9125-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) รุ่นนี้เป็นอุ..

฿1,090 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,090

LINK SNAP-IN Adapter Plate 3LC รุ่น UF-2122SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 3LC รุ่น UF-2122SM

Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122SM สำหรับสา..

฿200 ฿280 Ex Tax: ฿200

LINK SNAP-IN Adapter Plate 3SC MM รุ่น UF-2166

LINK SNAP-IN Adapter Plate 3SC MM รุ่น UF-2166

Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไ..

฿170 ฿250 Ex Tax: ฿170

LINK SNAP-IN Adapter Plate 3SC SM รุ่น UF-2166SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 3SC SM รุ่น UF-2166SM

Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM สำหรับสา..

฿180 ฿290 Ex Tax: ฿180

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6FC รุ่น UF-2188SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6FC รุ่น UF-2188SM

Snap In Adapter Plate  6FC ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2188SM ส..

฿230 ฿290 Ex Tax: ฿230

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6LC รุ่น UF-2222SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6LC รุ่น UF-2222SM

6 Duplex LC Snap-In Adaptor Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2222SM..

฿250 ฿260 Ex Tax: ฿250

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6SC รุ่น UF-2266SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6SC รุ่น UF-2266SM

Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2266SM..

฿220 ฿320 Ex Tax: ฿220

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2144SM ส..

฿220 ฿290 Ex Tax: ฿220

LINK SNAP-IN Blank Plate รุ่น UF-2200

LINK SNAP-IN Blank Plate รุ่น UF-2200

Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกร..

฿65 ฿110 Ex Tax: ฿65

LINK UF-2011A ODF Rack Mount Slide 3 Snap-in

LINK UF-2011A ODF Rack Mount Slide 3 Snap-in

LINK UF-2011A ODF Rack Mount Slide 3 Snap-in 6-32F (3 Snap-I..

฿2,150 ฿2,200 Ex Tax: ฿2,150

LINK UF-2012A ODF Rack Mount Drawer 2 Snap-in

LINK UF-2012A ODF Rack Mount Drawer 2 Snap-in

LINK UF-2012A ODF Rack Mount Drawer 2 Snap-in 6-24F (2 Snap-..

฿2,200 ฿2,400 Ex Tax: ฿2,200

LINK UF-2013A ODF Rack Mount Drawer 3 Snap-in

LINK UF-2013A ODF Rack Mount Drawer 3 Snap-in

LINK UF-2013A ODF Rack Mount Drawer 3 Snap-in 6-36F (3 Snap-..

฿2,450 ฿2,600 Ex Tax: ฿2,450

LINK UL-8802 อุปกรณ์เข้าหัวแลน, หัวโทรศัพท์ตัวเมีย

LINK UL-8802 อุปกรณ์เข้าหัวแลน, หัวโทรศัพท์ตัวเมีย

LINK UL-8802 อุปกรณ์เข้าหัวแลน, หัวโทรศัพท์ตัวเมีย ช่วยอำนวย..

฿290 ฿320 Ex Tax: ฿290

LINK คีมย้ำหัวแลน ย้ำหัวโทรศัพท์ รุ่น TL-1103R

LINK คีมย้ำหัวแลน ย้ำหัวโทรศัพท์ รุ่น TL-1103R

คีมย้ำหัวแลน+หัวโทรศัพท์ หรือหัว RJ45, RJ11 ยี่ห้อ Link รุ่น..

฿550 ฿690 Ex Tax: ฿550

LINK คีมอัดหัว BNC, RG6 ชนิดกันน้ำ รุ่น TC-2315

LINK คีมอัดหัว BNC, RG6 ชนิดกันน้ำ รุ่น TC-2315

LINK คีมอัดหัว BNC, RG6 ชนิดกันน้ำ รุ่น TC-2315 สำหรับการเข้..

฿450 ฿490 Ex Tax: ฿450

LINK ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน รุ่น US-8030

LINK ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน รุ่น US-8030

ชุดเครื่องมือเข้าหัวแลน ยี่ห้อ Link รุ่น US-8030 (Lan Profes..

฿1,900 ฿1,950 Ex Tax: ฿1,900

LINK ตัวต่อหัวแลน CAT5E รุ่น US-4005IL

LINK ตัวต่อหัวแลน CAT5E รุ่น US-4005IL

ตัวต่อหัวแลน CAT5E ยี่ห้อ Link รุ่น US-4005IL สำหรับใส่..

฿50 ฿55 Ex Tax: ฿50

LINK ตัวต่อหัวแลน CAT6 รุ่น US-4006IL

LINK ตัวต่อหัวแลน CAT6 รุ่น US-4006IL

ตัวต่อหัวแลน CAT6 ยี่ห้อ Link รุ่น US-4006IL สำหรับใส่ Patch..

฿75 ฿95 Ex Tax: ฿75

LINK ถาดรองอุปกรณ์สีดำ รุ่น CK-12250 ลึก 25CM

LINK ถาดรองอุปกรณ์สีดำ รุ่น CK-12250 ลึก 25CM

ถาดรองอุปกรณ์ LINK รุ่น CK-12250 สำหรับติดตั้งในตู้แร็คขนาดห..

฿390 ฿420 Ex Tax: ฿390

LINK น็อตยึดอุปกรณ์ตู้แร็คสีดำ รุ่น CH-10010SET (10pcs)

LINK น็อตยึดอุปกรณ์ตู้แร็คสีดำ รุ่น CH-10010SET (10pcs)

Black Fixing Set Screw M6 + Cage nut + Plastic (บรรจุ 10 ตัว..

฿60 ฿70 Ex Tax: ฿60

LINK สาย RG6 รุ่น CB-0106A-1 ชีลด์ 95% สีดำ (100M)

LINK สาย RG6 รุ่น CB-0106A-1 ชีลด์ 95% สีดำ (100M)

สายนำสัญญาณ RG6 Link รุ่น CB-0106A-1 สีดำ อย่างดี ชีลด์กันสั..

฿600 ฿650 Ex Tax: ฿600

LINK สายแลน CAT5E รุ่น US-9045-1 (100M)

LINK สายแลน CAT5E รุ่น US-9045-1 (100M)

สายแลน Cat5E UTP Outdoor ยี่ห้อ Link รุ่น US-9045-1 สีดำ กล่..

฿1,400 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,400

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-2 RED (1M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-2 RED (1M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-2 LSZH RED ความยาว 1 เมตร สำ..

฿60 ฿70 Ex Tax: ฿60

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-3 GREEN (1M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-3 GREEN (1M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-3 LSZH GREEN ความยาว 1 เมตร ..

฿60 ฿70 Ex Tax: ฿60

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-4 BLUE (1M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-4 BLUE (1M)

LINK สายแลนสำเร็จรูป CAT6 รุ่น US-5101LZ-4 LSZH BLUE ยาว 1 เ..

฿65 ฿70 Ex Tax: ฿65

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-5 YELLOW (1M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-5 YELLOW (1M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5101LZ-5 LSZH YELLOW ความยาว 1 เมตร..

฿60 ฿70 Ex Tax: ฿60

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-2 RED (2M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-2 RED (2M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-2 LSZH RED ความยาว 2 เมตร สำ..

฿70 ฿90 Ex Tax: ฿70

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-3 GREEN (2M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-3 GREEN (2M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-3 LSZH GREEN ความยาว 2 เมตร ..

฿70 ฿90 Ex Tax: ฿70

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-4 BLUE (2M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-4 BLUE (2M)

LINK สายแลนสำเร็จรูป CAT6 รุ่น US-5102LZ-4 LSZH BLUE ยาว 2 เ..

฿70 ฿90 Ex Tax: ฿70

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-5 YELLOW (2M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-5 YELLOW (2M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-5102LZ-5 LSZH YELLOW ความยาว 2..

฿70 ฿90 Ex Tax: ฿70

แสดง 1 ถึง 60 จาก 71 (2 หน้า)

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น