อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: SFP-GS/GM
  • รหัส: 000084
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 1096 ครั้ง
  • ฿1,450
  • ฿1,300


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเปลี่ยนโหมดไฟเบอร์ออฟติก กรณีต้องการเพิ่มระยะทาง เช่นการเปลี่ยนจาก Multi-mode ไปเป็น Single-mode หรือ Single-mode ไปเป็น Multi-mode ก็ได้เช่นกันโดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด ความเร็ว Data 10/100/1000 Mbps. ส่วนเรื่องระยะทางก็ขึ้นอยู่กับตัว Sfp Module เช่นกัน ยกตัวอย่าง Sfp Module Multi-mode 850nm จะได้ระยะที่ 550 เมตร และ Multi-mode 1310nm จะได้ระยะ 2 กิโลเมตร ส่วน Sfp Single-mode จะได้ระยะที่ 2-120 กิโลเมตร แล้วแต่สเปคของ Sfp Module นั้นๆครับ

** รองรับ SFP แบบ Single-mode และ Multi-mode (1.25G)
** กรณ๊ที่ลูกค้าต้องการ SFP Module สามารถเลือกซื้อได้จากโหมดตัวเลือกเพื่มเติม ในราคาพิเศษ คู่ละ 1,000 บาท เท่านั้น


MEDIA CONVERTER (SFP TO SFP SLOT)
ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ Sfp Module
รองรับระยะทางขึ้นอยู่กับ Sfp Module
LAN-
Data SpeedGigabit
FIBER SPEED1.25GHz.
ชนิดหัวSFP-SLOT
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. มีเดียคอนเวอร์เตอร์ Gigabit-Sfp to sfp จำนวน 1 ตัว
2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 1 ตัว

** รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,350 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

1.25G Media Converter Multi mode To Single mode เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์ออฟติกแบบมัลติโหมด ..

฿1,750 ฿1,600

Tags : converter, media, fiber, gigabit, GIGABIT, FIBER, MEDIA, CONVERTER, 1.25G, fiber media converter, gigabit media converter


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด