satsdigital

GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SDT-SFP/SFP-1G
  • รหัส: 001006
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5234

    • ฿1,300


    • ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7%



    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเปลี่ยนโหมดไฟเบอร์ออฟติก กรณีต้องการเพิ่มระยะทาง เช่นการเปลี่ยนจาก Multi-mode ไปเป็น Single-mode หรือ Single-mode ไปเป็น Multi-mode ก็ได้เช่นกันโดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด ความเร็ว Data 10/100/1000 Mbps. ส่วนเรื่องระยะทางก็ขึ้นอยู่กับตัว Sfp Module เช่นกัน ยกตัวอย่าง Sfp Module Multi-mode 850nm จะได้ระยะที่ 550 เมตร และ Multi-mode 1310nm จะได้ระยะ 2 กิโลเมตร ส่วน Sfp Single-mode จะได้ระยะที่ 2-120 กิโลเมตร แล้วแต่สเปคของ Sfp Module นั้นๆครับ

    ** รองรับ SFP แบบ Single Mode และ Multi Mode (1.25G)

    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ Sfp Module
    รองรับระยะทางขึ้นอยู่กับ Sfp Module
    Data SpeedGigabit
    FIBER SPEED1.25GHz.
    ชนิดหัวSFP-SLOT
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Sfp to sfp = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/1A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,620 ฿1,690

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,800 ฿1,950

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

    ฿1,100 ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,500 ฿1,550

    Tags : gigabit, media, converter, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด