satsdigital

Gigabit Industrial Media Converter

Gigabit Industrial Media Converter
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GIS-20-1
  • รหัส: 001151
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4492 ครั้ง

    • ฿1,500


    • ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7%



    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เหมาะกับงานที่มีสภาวะแวดล้อมที่แตกต่างจากปกติ เช่นอุณภูมิสูงกลางแจ้ง หรืออุณภูมิที่ต่ำในห้องแช่แข็งเป็นต้ว อุปกรณ์ฝั่ง B (1550nm) จะมีความยืดหยุ่นในด้านของแรงดันไฟ Input ซึ่งตัวอุปกรณ์สามารถรองรับแรงดันไฟได้ตั้งแต่ 12-57VDC ส่วนเรื่องระยะทางสามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดที่ 3 กิโลเมตร


    ความยาวคลื่นแสง
    (A) 1310 ~ (B) 1550
    รองรับระยะทาง
    3KM
    LAN SPEED
    Gigabit
    Data Rate Fiber
    1.25G
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    แรงดันไฟฟ้า (A)
    24VDC
    แรงดันไฟฟ้า (B)
    5VDC
    กระแสไฟฟ้า (A)
    1A
    กระแสไฟฟ้า (B)
    2A
    อุณหภูมิในการทำงาน
    -30~70 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Industrial Media Converter Gigabit (B) =1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit (A) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 1 ตัว
    4. Adapter 24V/1A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿550 ฿650

    Gigabit Media Converter MM 850 To SM 1310

    Gigabit Media Converter MM 850 To SM 1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750

    Gigabit Media Converter WDM For LED Card

    Gigabit Media Converter WDM For LED Card

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950

    Gigabit Industrial 1X4 Media Converter

    Gigabit Industrial 1X4 Media Converter

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,800 ฿1,950

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,450 ฿1,550

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,800 ฿1,990

    รางปีกนกสำหรับยึดอุปกรณ์ iNDustrial ความยาว 15 CM

    รางปีกนกสำหรับยึดอุปกรณ์ iNDustrial ความยาว 15 CM

    รางปีกนกมาตฐานขนาดความยาว 15 Cm สำหรับยึดอุปกรณ์ i..

    ฿22 ฿25

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น ET-880GS..

    ฿1,050 ฿1,250

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด