จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

FTTH OTO BOX 1-2 CORE INDOOR

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: OTO/1-2
  • รหัส: 000171
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4233

    • ฿45


    • ฿45 ไม่รวมภาษี 7%



    FTTH OTO Box 1-2 Core กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ SC WDM สำหรับ 1 Core หรือ LC Duplex สำหรับ 2 Core จำนวน 1 ตัว สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้าน เมื่อเรานำหัวคอนเนคเตอร์นั้นๆเสียบกับ Media converter หรือเร้าเตอร์โดยตรงปัญหาทีพบเจอคือจะสามารถจัดเก็บสายได้ยากเนื่องจากสายมีขนาดแข็งสุ่มเสี่ยงต่อการหักอีกด้วยเพราะฉะนั้นกล่องพักสายตัวนี้จะช่วยแก้ปัญหาดังกล่าวได้โดยการต่อด้วยสาย Patch Cord ซึ่งสายจะนิ่มกว่าให้ตัวได้ดีกว่า

    ขนาดสินค้า กxยxส (8.5cmx11.5cmx2.3cm)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH OTO BOX 2 CORE INDOOR WDM

    FTTH OTO BOX 2 CORE INDOOR WDM

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รอง..

    ฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿190 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    Tags : ftth, core, indoor, , FTTH, CORE, INDOOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด