อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-5002C-F
  • รหัส: 001259
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 1496 ครั้ง
  • ฿1,700
  • ฿1,600

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 500 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC, Corning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ

ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
 แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
 จำนวนไฟเบอร์2F/2C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย500 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย≤0.207
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (20 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (20 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

฿200 ฿190

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช..

฿7,900 ฿7,500

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

฿1,250 ฿1,150

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-ST/UPC สายประเภทนี้จะเ..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

฿170 ฿160

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

฿60 ฿50


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด