PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-SX-5
  • รหัส: 000900
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5139

    • ฿110


    • ฿110 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 5 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย5 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

    ฿140 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿140

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

    PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

    Patch Cord Fiber Optic Single Mode (9/125μm)&..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿250 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, SC/APC, (5M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-5M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด