PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC/APC-DX-3
  • รหัส: 000826
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6649

    • ฿100


    • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/APC - LC/APC
    ILA1/ILA20.2dB
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Dup..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

    PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

    Patch Cord Fiber Optic Single Mode (9/125μm)&..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/12..

    ฿3,900 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,900

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, LC/APC, (3M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด